Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wapya walala ukumbi wa halimashauri kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TASLIMU, Feb 4, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waalimu ajira mpya waliamua kulala ukumbi wa halimashauri jana tr 3/2/2012,baada ya kuona mambo hayaeleweki,hawajapewa pesa za kujikim,leo mkurugenzi ameewambia hawana pesa,hivo waende vituon,wamesambazwa vituon,bila chochote,wototo wakike sijui wanaishije,kwanin wanasiasa ni waongo,nakumbuka N/W mh Kassimu Majaliwa katika kipindi cha dk 45 ITV,Alisema fedha zote zimeshasambazwa ktk halimashauri,iweje sasa mpaka leo hawajapewa chao
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dogo,amepangwa Biharamulo,Kagera.Kaniambia hawajawapa pesa lakini wanawalipia klila kitu,malazi,chakula nk

    kwa nini kigoma iwe hivyo?,ngoja nimtafute nimuulize wamefikia wapi issue ya pesa ya kujikimu
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wabunge wetu hata hili hawajaliona ila la kujiongezea posho wameliona pasipo hata kujali
    watanzania kweli tuna kazi
     
  4. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acheni hiyo kazi, ama pigeni mbizi
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali ya kj hiyo
     
Loading...