Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wapandishwa madaraja waliyoyadai miaka mingi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msongoru, Oct 28, 2010.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali inayo onesha JK amejipanga kupata kura za walimu, wiki hii waalimu wamepandishwa madaraja na barua zao zimeambanishwa na fomu maalum ya kukubali ama kukataa daraja. Jambo hili halijawahi kutokea kwa mika mingi na waaliu wamekuwa na madai haya miaka nenda miaka rudi.....

    Jambo hili linaonesha picha gani? Nawaaasa waalimu wasidanganyike....... maumivu watakayopata kwa miaka mitano, hayo madaraja ni kama tone baharini.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Labda wamepandishwa daraja la mkapa!
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Labda wamepandishwa daraja la mkapa"!

    madaraja ya mishahara!!!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wamepandishwa madaraja sawa,,,ila mshahara ni wazamani.

    Inakubidi ufuatilia madai (areas) yako ya mishahara mipya hazina.
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawa watu waweweseka asubuhi!!!

    Msidanganyike hiyo ni danganya toto!!! Mtaumia!!
    Vote for CHADEMA!!!!
     
  6. N

    Njaare JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni Geresha tu. Kupanda daraja ni lingine na kupata mshahara mpya ni jambo lingine. Hiyo mishahara wataipata labda ukikaribia uchaguzi mwingine. Walimu mjitahidi mpige kura ili mlete mabadiliko.

    By the way, mbona salary slip yangu ya mwezi huu inasomeka sawa na ya mwezi mei? Ina maana hata ile ilosemwa bungeni (ukiachilia mbali ile Dr Slaa alosema haikuwepo kwenye bajeti) ni danganya toto?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Nawafahamu walimu, nimeishi na walimu, wengine ni wadogo zangu, wengine wazazi wangu na wengine ni Rafiki zangu, walimu wamenyanyasika sana, wamedharauliwa sana, Nakwambia Walimu wa Kizazi hiki hawadanganyiki!
     
  8. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waalimu kwa wingi wao, naamini wanaweza kabisa kuleta mabadiliko! HIMA WAALIMU VOTE 4CHANGE...
     
  9. T

    The King JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hii ni kweli basi hii ni rushwa wakati wa kampeni.
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usije shangaa hiyo ni magumashi! Haiwezekani kupandisha vyeo na mishahara katikati ya mwaka wa fedha. Baada ya uchaguzi watakuta vyeo vyao vipya havitambuliki hazina
     
  11. A

    August JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    na hata akiwapandishia na kuwapa kupitia supplementary budget, huyu jamaa namjua tu ana mbinu zake za kuwakamua tena hao waalimu baada ya uchaguzi, usicheze na Mkwere ongezea na ule wimbo wa Diomond "Usanii ni fani aliyopata Toka Chuo Cha Saana Bagamoyo"
     
Loading...