Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wanastahiri kulipwa Standing allowance kama Wabunge wanavyolipwa Sitting allowance

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yustine S.M. Baluhya, Jun 12, 2012.

  1. Y

    Yustine S.M. Baluhya New Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :glasses-nerdy:
    Kama waheshimiwa Wabunge wa Bunge la Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania wanalipwa Sitting allowance ambayo ni tofauti na Mshahara, kwa nini Waalimu nao wasilipwe Standing allowance kwa kusimama wanapokuwa wanafundisha? Nashauri Bwana Mkoba na Oruochi muwe serious kama kweli munawajali wapiga kura wenu!
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nimeikubali 1000 per ce
     
Loading...