Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wanadai Mshahara -Ofisi ya Mkurugenzi Mtwara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nabwada, May 25, 2012.

  1. N

    Nabwada Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna Waalimu wako Ofisi ya Ofisa Utumishi wanadai Mshahara.Mwenye data kamili aseme ni Mshahara wa mwezi gani wanaodai.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ina maana hii taarifa wewe umeiota au umeelezwa?mimi ninavyojua wewe ndo ilitakiwa utueleze coz ndo mwenye taarifa
     
Loading...