Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wa Tanzania mbona mna roho mbaya sana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by semako, Jan 6, 2012.

  1. s

    semako Senior Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua haya jiulize swali hili.Kwanini waalimu wengi mara wapandapo vyeo na kua maafisa ndio huwa mstari wa mbele kunyanyasa wenzao?baada ya muda mfupi tu anasahau kuwa anapaswa kuwahudumia wengine;Hebu acheni tabia mbaya ndio maana hata hamnenepi kwa sababu ya roho ya korosh.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mada kama hizi za kugeneralize watu hazipaswi kutumwa hapa JF
    umefanya utafiti ukajua ni walimu wote? je wafanyakazi wengine wanaopanda vyeo hawanyanyasi?
    hebu badilisha mada yako iweke vema kama great thinker.
     
  3. k

    kifuruko Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nao ni upuuzi! Heshima taaluma za watu
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni ukombozi walimu wangishafika mbali sana maana asilimia kubwa ya vigogo nchi hii kuanzia urais, mawazir kote wamatapakaa walim lakini hakuna mwenye kuwakumbuka,
    hili lina ukweli mkubwa sana ndan yake
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni kama wewe kabla hujanunua gari ulikuwa unapanda daladala na jirani zako. Ushanunua gari hutaki kuwapa lifti na ukipita umefunga vioo.
     
  6. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    be specific madam/sir
     
  7. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwepo
     
Loading...