Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wa sekondari

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Aug 31, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kama inavyofahamika kwamba waalimu wakiume wa sekondari huwa wanauhusiano wa kimapenzi na wanafunzi wao!,UNAFIKIRI NINI USHAURI WAKO KWA WALIMU HAWA NA WALE WATARAJIWA? Maana mi mwenyewe nasubiri post sijui nitafanyaje il hili lisinikumbe jamani mh!
     
  2. H

    HOYANGA Senior Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    very simple, zingatia ethics za kazi yako.
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Kwa
    sababu, ukimkiri Yesu
    kwa kinywa chako ya kuwa ni
    Bwana, na kuamini moyoni
    mwako ya kuwa Mungu
    alimfufua katika wafu,
    utaokoka. Kwa kuwa, kila
    atakayeliitia Jina la Bwana
    ataokoka. Warumi 10:9, 13.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Okoka kabisa halafu uoe ndio uende.
     
  5. k

    kingtuma Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu tatizo sio ualimu bali madili wapo ambao wanasoma na hawaelimiki
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mungu atusaidie hiyo misala isitukute.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Kata uume ukiona unakusumbua. Kama umeshafikia level ya ualimu na haujui kuji control, basi we utakuwa na matatizo.
     
  8. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    muombe mungu akupe ujasiri wa kuepuka vishawishi ambavyo unadhani vitakufanya utembee na mwanafunzi wako maana watoto wasiku hizi kupenda dezo hawasom kisha wanajilengesha kwa waalimu wapate maksi za bure
     
Loading...