Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu mmeona mfano?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nimie, Feb 10, 2012.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi waalimu wamekuwa wakilalamika kuonewa katika stahili zao. Kuna wakati walijitutumua kudai kwa msimamo wa nchi nzima. Lakini kwa aibu waliishia kurushiana viatu, mawe, viti wakajisambalatisha kabla ya kusambalatishwa! Nawaambia hivi mkiwa na madai halali komaeni "mzungumze na serikali" kama walivyofanya madaktari.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ma**la wataweza wapi hawa?hawajiamini hata kiduchu!
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walimu wa tanzania hawataweza kamwe zaidi hapa ni kuhama ajira
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa walimu noma msiwaone hivi nyie wenyewe mmeshuhudia upupu uliotokea mtihani wa darasa la saba na form four..inabidi serikali iwasikilize la sivyo huko mbele sekta ya elimu itakufa kabisa.....
     
  5. p

    papito Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Waalimu wote primary ni CCM. What d u expect?
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wako kwenye mgomo wa kimyakimya usio na mwisho.Fuatilia matokeo ya mitihani upate majibu.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    waalimu.wengi haswa wa primary ni waoga shauri ya elimu duni
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uuuwi, na hili ndo shambulizi baya kuliko. Kama waalimu wameamua kuzalisha mambumbumbu basi kama taifa tumekwisha. Ndo mana tulisikia kuna wanafunzi wamechaguliwa kuingia kidato cha kwanza lakini hawajui kusoma wala kuandika. Kazi ipo, na haya mambo jamani huwa yana back fire, si mmeona matokeo ya mwana wa asha?
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mgomo wa kimyakimya hauwasaidii maana maslahi hayabadiliki na wanaofeli ni watoto wa walala hoi,watoto wa mafisadi wanapeta tu huko st.something
     
  10. N

    Njangula Senior Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mtaona how teachers can react passivelly. Tunazalisha mambu2 lakini wanaotaka haki,hivyo nchi haitatawalika until the government admire for reconciliation.
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanaasha na Jesca nao ni wa walalahoi?
     
  12. M

    Mkolakumwezi Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hili litaendelea sana tu,maana wakifaulu serikali itajigamba oooh tumefanya hivi na vile sasa cha msingi nikupiga blabla class
     
  13. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo walimu wengi ni 2nd hand a.k.a vilaza..
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ww kuwa na adabu na taaluma za watu kijana usilete bangi zako hapa.
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwambie huyu mwehu, yeye anafikiri div 0 zinatoka wapi? Mwaka jana 47% wame score 0. Hapo sijahesabu div 4 mbaya za pts 30~33. Kifupi 70% wamefeli.

    Serikali ipate funzo hapo.
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kilaza babu yako, Msengenyaji wewe! Unadhani bila mwalimu ungejua kuandika ulichoandika hapo. Acha dharau kijana.
     
  17. d

    dada jane JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we koma. Tutake radhi.
     
  18. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    walim tupunguze jazba mbona tunatukana sana?
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,404
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Mkuu mods watakuacha kweli?
     
  20. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    matusi ya nini? Mwl kuwa na nidhamu bana au chaki imekulevya?
     
Loading...