Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu kuajiriwa moja kwa moja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Plato, May 28, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka jana nilisikia eti baraza la mawaziri waliamua kuwa mwaka huu walimu kama madaktari wataajiriwa wakiwa bado vyuoni.bado mwezi mmoja tu na sijaona dalili ya kitu kama hicho.mbaya zaidi nasikia serikali haina fedha.au mwaka huu pia kama mwaka jana walimu kusota miezi nane mtaani,wakati shule hazina walimu? Mwenye taarifa atujuze.
     
  2. L

    Luiz JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni siasa za wazee wa gamba kama wa nia ya dhati tungeona kwa watu waliomaliza diploma wiki iliopita.
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wakati waliojariwa february bado wanasotea malipo na mishahara wanapata kimagumashi hadi kwa mbinde unasema waajiri, serikal haiwezi labda mwakani
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu hata madaktari hawaajiriwi wakiwa bado wapo chuoni.
     
  5. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanafunz wa UD jana ndo kwanza wamejaza form za kuchagua mikoa wanayoipendekeza kufanyia kaz.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    wote si wamejaza dsm arusha na mwanza?
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Morogoro na Manyara..mmmhh
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wataajiriwa moja kwa moja na muda wizara inawapangia mikoa waliowahi kujaza hizo fomu. Ila priority ni vijijini so mnaotaka Mbeya, Mwanza, Dar, Arusha imekula kwenu
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hii ndo shida ya vijana wa Ki-TZ wanarundikana mjini sijui kufanya nini? Sasa wote wakijazana Dar, ARU, MZA sijui hizo kazi watagawana vipi!!! Kaaazi kweli kweli!!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tatizo Haya masuala yapo kisiasa zaidi..
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    du uticha wito.
     
Loading...