Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika wote wa jinsia ya kike na ya kiume wanapenda sana kufikiria masuala ya mapenzi zaidi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Aug 18, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwa mtazamo wangu na utafiti wangu waafrika wengi wanapenda sana kufikiria masuala ya mapenzi zaidi kuliko masuala ya maendeleo zaidi,mfano watu wengi wakiwa na mawasiliano ya jinsia tofauti hukifuatilia chazaidi wanacho wasiliana ni mapenzi na sio kujadili mambo mengine yanayoweza kuleta maendeleo nchini.pia waafrika haohao wanapenda sana kufuatilia mambo ya starehe zaidi kuliko mambo yanayoendelea katika nchi yake.mfano mtu anahacha kufuatilia bunge linavyoendelea or habari zinazoendelea nchini.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Very funny
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Utafiti wako umehusisha Waafrika ukilinganisha na nani?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Gaijin san....hatuko darasani hapa dada. Ukimpeleka huko mwenzio utamchanganya tu.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie huwa nafikiria pesa aiseeee ...
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    we wa wapi??
    i mean umetoka bara gani??
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe wa wapi? The land down under?
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo starehe iliyobakia na sometimes ni affordable!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mi napenda sana kufikiria sijui wewe
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hilo swali si lako..
    ni la mwenye hii thread ..
    Mi wa TANZANIA.....
    (sweet home)..
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi mimi sio mwafrika maana mara nyingi mawazo yangu yako kwenye desh desh...kitabu na chapaa!!
     
  12. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nafikiria vita zaidi
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dada 22,
    kwanza: angalia user view wa jukwa la siasa alafu linganisha na jukwaa zingine, utaona hujasema kweli.
    Pili: hata kama ingekua kweli, I think it is because they can afford it. Huna haja ya kununua gazeti, kua na TV ao kua msomi kwa kujadili maswala ya mapenzi. Cheki latin america, cheki asia, movies zao ni za mapenzi tu, kama sisi. na hata ulaya na america utakuta watu masikini masikini wanaenjoy sana kuangalia movies za mapenzi na kuzungumzia mapenzi.
    Tatu: Kwa mtu kujadili maswala ya mandeleo he needs to be exposed to maendeleo ao kufaham kwamba maoni yake yatachukuliwa kwa thamani yake na kufanyiwa kazi. kama sivyo basi ni udaku tu kama ungine coz hana impact. kumbe bora tujikalie MMU hapa, at least tunakua na impact. lol
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    nafikiri amehusisha waafrika vs waafrika,...anyway sidhan kama ni kweli ktk hili
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wazungu ndio usiseme wametuacha mbali, yani kwao ni basic need, ukiwa umeshikwa na libido meneja anakupa ruhus ukamalize kiu zako.
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kwa mtazamo wako wazungu hawafikirii mapenzi kuliko waafrika? nani kati yao ameweka mambo ya ngono kipaumbele, mavitabu wao, mapono movie wao, guys/lesbian embu fikiria hilo, labda ungesema dunia nzima sio waafrika tu
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumbe anayataka lakini hayawezi? Haya namuwacha aendelee na utafiti wake usiohitaji darasa
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    nafikiri mchango wako una ka_ukweli ingawa si kwa sana
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini Wahindi na Wachina wako wengi sana? Je, inaweza ikawa ni kwa sababu wanangonoka sana? Kwa sababu ukifikiria, kwani watu wanazaliwaje?
     
  20. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena kuna mitaa ambayo wauzaji wana leseni na vyeti vya afya ili iyo huduma iwepo hata kwa asiye na mwenza
     
Loading...