Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika/watanzania fungukeni macho na akili pia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadya, Nov 19, 2011.

  1. S

    Shadya Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani wandugu hivi mshatafakari haya ya mmarekani kwa undani zaidi? Hivi ni hawa mataifa ya europ kwa nini hawakumpiga mugabe? Ulishajiuliza kwa sababu nchi yake haina dili. Na kwa nini wamemuuwa gaddafi? Kwa sababu nchi yake ni dili na miela yao yao waliyogarimu kwenye vita itarudi muda mchache na mara dufu ya hela walizotumia. Na je kwa nini wao wana vyama viwili? Ni kwa sababu wanaweza kuvicontrol na wanvicontrol vizuri tu. Je? Umeshawahi kujiuliza kwa nini sisi wametuletea vyama vingi? Hawa viumbe wametuanzia mbali ili tuanze kujichukia na kujichanganya wenyewe na tumalizane kama walivyotumia kwa watu wa gaddafi, na wakafanikiwa kumuuwa. Tuwe macho watanzania nchi yetu ni dili kwa hawa watu wanatutumia ili watumalize. Amka usitumike.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Nimeamka ila sijala
     
Loading...