Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika tunaiba fedha, wenzetu wanaiba teknolojia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    sisi tunaiba fedha kutoka vyanzo mbalimbali, wenzetu wachina wanaiba teknolojia. Hivi Teknolojia na fedha kipi cha thamani!?
    Nchi za wenzetu wanatuma watu wao nchi mbalimbali duniani wakatafute teknolojia, lakini sisi tunaenda nchi mbalimbali kutafuta benki za kuficha hela tulizo iba nchini mwetu, hii ni aibu sana
    Ni muda wetu sasa kubadilika
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waafrika tuna laana ya Yuda lskarioti
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu tatizo letu ni ubinafsi,tukiacha ubinafsi tutabadilika
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naikumbuka verse ya pili ya Redemption Song wimbo wa Bob Marley
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wizi wa fedha unaitwa .....WIZI

    Wizi wa technologia inaitwa .....BUSARA

    Tusonge mbele tulijengee Taifa letu Busara mbalimbali tuachane na WIZI!
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana tena sana.

    Rais JK alisemaga eti, Watanzania acheni udokozi. Sasa nani ni mdokozi hapa?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ye ndio kuu la madokozi
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    wenzetu wamegundua kuwa teknolojia ni zaidi ya fedha. Fedha iko very liquid, lakini teknolojia inadumu
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yuda Iskarioti alikuwa Mwafrika au Myahudi? Wacha kututwika mizigo isiyotuhusu. Hatuna laana bali tumepungukiwa sana ubunifu. Tunataka njia za mkato badala ya kuumiza vichwa na kufanya kazi kwa bidii. Wizi, ufisadui, uvivu, ulimbukeni, n.k. ni matokeo ya mapungufu yetu.
     
  10. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tukiendelea kuwa chini ya 'magamba' hilo haliwezekani. Nani atambadilisha nani?
     
Loading...