Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika Tulikuwaga Hivi...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Oct 10, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wanaume walikuwa wazima kabisa
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Manido bwelele
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hakuna kukatakata mtu nanihii.......
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    preta umeangalia vibaya, huyo jamaa ni kilema
    hawa jamaa wa sudani kusini wana asili ya kupeana vilema vya kudumu mapema kabisa
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    ...leo hii tunalazimishwa kuvaa mahijabu,suruwali
     
  7. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Enzi hizo hatuulizi mtoto nani na mkubwa nani!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sijaangalia vibaya bana.....haya makabila nayafahamu....either ni wa Omo tribe au Dinka tribe......wao hakuna kufichaficha mambo....kila kitu hadharani
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na rape rate ya kwao ni 0% au less than that...
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kutokana na maelezo yako juu ya hiyo picha na mkao uliouwelekeza huo MUGONGO Mmm! hatari lakini salama (mpenda chongo huita kengeza)
     
  11. M

    Msee Lekasio Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kyeku oko!
    Macho yako yangekuwa yanaona fitu fyote kwa ukali namna hii tungekupa sawadi ya 'mama darubini'
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa wananyoa kwa kutukia nn ? yuko kipara saafi au pamasharp?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kweli enzi hizo maisha yalikuwa safi!
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huu ulikuwa udhalilishaji wa wanababa mbona naona hapo mwanamama yeye ya kwake kaifunika.Au ndo kusema ya baba haina thamani hata ngömbe kuiona ruksa
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Huyu alikuwa ni Mmasai mbona ndizi yake hakuificha huyuuuuuuuuuuu Ahhhhhhhhhhhhhhhhh :A S 13::A S 13::A S 13:
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bora hapo kina mama waliongoza kwa kujistiri,sasa hivi ni vice vesa
     
  17. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    things will never be the same.
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hivi kama akiona kabinti akakapenda halafu kitu kikasimama si watu wote wanaona live kuwa mzee kazidiwa tamaa?
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahah!ha!ha! ndo manake!
    ifunikwe ya nin wakat wanawake wote mjin wanaijua ilivyo?
    bora tu imeachwa waz....nothng new +hakuna wezi wa kuuiba!!!!
     
  20. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata mimi nimeliona hilo !!! katika hali halisi ya matamanio na kuvuta hisia japo kwa muda mfupi tu na
    jamaa anasimama wima mbele ya kadamnasi inakuaje ??? Duuu !!!
     
Loading...