Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika Tuko Creative Sana!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuguu, Jan 6, 2009.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jan 6, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Picha zifuatazo zinaonyesha kuwa waafrika tuna creativity ya hali ya juu sana; hebu fuatilia halafu utoe maoni yako​


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    (Hii ni system ya kupata maji ya moto bombani)​



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
    (Ndafu hii huwezi kuipata popote duniani)​


    [​IMG]


    [​IMG]




    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]





    [​IMG]
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tunatisha! Picha ya pili sio Afrika lakini. Na saba za mwisho sijaelewa
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wewe Kichuguu umekunywa nini leo?
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jan 6, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Si wewe huwa unadai kuwa Miafrika ndivyo tulivyo? sasa huoni hiyo creativity yetu?
     
  5. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika tupo matawi ya juu twafanya lisilowezekana. Tatizo linaloturudisha nyuma ni huu utandawazi maana tunazoea kuiga vya wenzetu.
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku zote uwa naamini kuwa sie ni noma,ila kuna kitu tunakosa ambacho siku tukija kukipata hata wazungu wenyewe watatuvulia kofia.Hiyo picha ya system ya kupata maji ya moto imenikosha sana,jamaa ni lazima atakuwa amesoma boding tuu kwa hilo nina uhakika.
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Haya, nime-update picha zile pale juu kwa kuongeza picha zinzoonyesha creativy zaidi. Halafu nikaona inongeze hizi zinazoonyesha negatives zetu pia:​


    [​IMG]


    Ukiwa mgeni ukakutana na daladala hilo utajua kuwa linakwenda Mburahati hata kama linakwenda linakwenda Mwenge.​



    [​IMG]


    Akina dada zetu wengi siku hizi wamejifunza kuwa ili wapate raha lazima wafurame. Picha zote zinazoletwa na Michuzi kutoka kumbi mbalimbali za muziki hapo Dar zinaonyesha hivyo.​

    [​IMG]

    Badala ya kufanya kazi za maana, waafrika tunaweza kutumia muda mwingi na zana za kazi kufanya mambo ya kipuuzi tu.​
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Jan 7, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pale Uwanja wa Taifa, si lazima kutoa kiingilio kila mechi. Siku moja moja geti linavunjwa na watu wanaingia bure !!

    [​IMG]
     
Loading...