Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika mbwembwe nyingiiiii mpira kidogo

Discussion in 'Sports' started by smartuser, Feb 12, 2012.

  1. s

    smartuser Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wachezaji wa kiafrika wangewekeza juhudi zao katika soka kama wanavyokuwa busy na nywele na mapambo mengine usoni kama hereni na kujipaka rangi chini ya macho (Salomon Kalou), tungepata burdani inayostahili na soka ya afrika ingkuwa mbali sasa
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Badala ya kufanya maandalizi ya kisoka wanajiandaa kamaa mamiss kwakujirembaremba na kusuka nywele kwa sana
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kalou amepaka wanja, khaa! Lakini mbona akiwa Chelsea huwa hajikwatui hivyo, au wakija Afrika wanakuja kwa mashindano ya urembo?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mmeshiba mapilau mnaongea ongea tu..mbona timiu yenu ya taifa hamuikosoi...hovyoooo
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Dadako anajua kama unatumia vibaya laptop aliyehongwa na shemeji yako?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahahahahaha ahahahah aiseeeee......harudi tena
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Timu yetu ya wavuta bangi
     
Loading...