Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAAFRIKA hupenda Kuficha UMRI,JE ni UJANJA au UJINGA?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mkayala, Aug 11, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utakuta WABONGO weng wanaficha umri wao,utakuta mtu ana Birthday lakin eti NATIMIZA MIAKA KADHAA,Mbona Majuu ukiangalia hata mtandaon watu kama Celin Dion,OBAMA,RIHANNA na wengineo kila k2 kinakuwa waz?JE NI UJINGA AU UJANJA?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Tabia haina dawa! Ukiona mtu ana kudanganya kwenye madogo hata kwenye makubwa ata kudanganya!

    Na hili salichukulii kama tatizo la waafrica na chukulia kama tatizo la mtu binafsi maana sijafanya reseach kugundua ili ni tatizo la waafrica pekee au lah!

    Na kwa uliyo wataja hapo ni watu maarufu kwa hiyo inaweza ikawa sababu tosha yakutoficha umri wao. Alaf kwenye swala la kujua kama mtu ana kudanganya umri au lah ni vigumu labda kama ulimzaa, huwa tuna aminiana tu!

    Kuna mtu wangu wa karibu alidanganywa umri na mwanamke na akamuoa lakini alikuja kujua kwenye ndoa baada ya mwanamke kuhamua kumwambia ukweli.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    tuanze na wewe una mingapi saa hizi
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    ..mi 31 saiv..
    Mie mwerevu kumbe.
     
  5. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    30...kwa nn nifiche?
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    turning 15 years old on november!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    bonge la unjanja kazi yako ni kuapa leo 20 kesho 18 mtondogoo 17 siku zinapita, tunaipandisha na kuishusha kutokana na mahitaji.refer lulu
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Mimi yangu ni 21
     
  9. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi umri wa mtu unakusaidia nini kama huyo mtu humuitaji kimapenzi au kikazi?
     
  10. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kale kajunior kako katakuwa na ngap?
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ukitaka ugomvi na mwanamke wa kizungu muulize umri. Sanasana anayeonekana na miaka kuanzia 35 na kuendelea. They doesn't reveal their age never. Ila ukimuona mwenye kama 50 ukamwambia "you look 28 years old" unapata dola mia chapchap na hug na kises
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilipenda sana mchango wako mwanzoni...nilipokutana na "they doesn't" nikachoka!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahaa...na wewe!
    huna dogo...teheee!
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani mapenzi yanahusiana nini na umri?we hujapenda wewe,ukipenda huangalii chochote
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani yote yanaweza kuwa majibu, itategemeana na muhusika ameficha details zake mahali gani.
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mukubwa bagah, ni ukweli though.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    umri hauna mantiki yeyote.
    uwe umri mkubwa au mdogo,,,,tunachoangalia ni tija ulonayo katika umri ulionao.
    ndo mana YESU alipokuwa na miaka 12 alikuwa akiwahubiria mafarisayo kwa hekima.
    hekima zilizidi umri wake
     
  18. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yanahusiana sana, acha tuendelee kujipa moyo kwamba age is just a number na tunaweza date waliotuzidi sana umri au tuliowazidi ila kiukweli umri unahusu sana
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mara waafrika, mara wabongo? Mbona husomeki, halafu hao uliowataja ndio wanawakilisha chenji ya dunia nzima?
     
Loading...