Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrica Wanajikomboa Kiuchumi kwa kutoa Utawala Mbovu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Jan 28, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waafrica wanajokomboa polepole bila watu kujua. Ivory Cost wanataka serikali mpya, Tunisia hawamtaki dicteta, Nigeria wamechoshwa na rushwa, Tanzania wamechoshwa na rushwa na Egypt wamechoshwa na ubabe na umasikini. Utawala wa Nchi za Africa hautaweza tena kujificha kwenye sera za ufisadi. Kitu kimoja tu kitawauwa mafisadi nacho ni Technology.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Fafanua
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli tumekuwa nguruwe!
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nina maana gani nikisema Technology: tuanze na mfano mmoja tu wa hii JF kama unakumbuka zamani ilikuwa vigumu kwa Watanzania wazalendo kusema maovu ya serikali kwasababu walikuwa hawajui wamwambie nani lakini baada ya Watanzania kupata mtandao hakuna siri. Sasa Tanzania ina watumiaji wa mtandao 700,000 tu je itakuwaje wakifika 7,000,000.?. Simu kama unafahamu ilianza hivyo hivyo lakini sasa kuna Watanzania zaidi ya 10m au 25% ya Watanzania wanatumia simu.Cha pili kama umesikia Egypt wamekata mtandao na simu lakini bado tumeona picha, Dunia imekuwa wazi na hakuna sehemu ya mafisadi kujifisha tena kuna namna nyingi sana za kupata habari ambazo hakuna mtu anaweza kuzuia.Cha tatu wikileaks kama unafahamu hawa jamaa wamepata majina ya viongozi waliofisha pesa Swiss! hii ni kwasababu ya Technologia sasa dunia nzima itawajua wezi ni wakina nani!. Hata kwenye mikataba ya madini, maongezi ya mabalozi n.k technologia inabadilisha mwelekeo kwani sasa kila mtu anajua hakuna mkataba wa siri tena! hivyo wawekezaji inabidi wasaini mikataba ambayo hata ikijulikana itawaweka sehemu nzuri. Chenge mfano walijua ameiba pesa kwasababu ya Technologia, hivyo Technologia inafungua macho watu na itakomesha mafisadi.
     
Loading...