Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrica tupotupo tuuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 28, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hilo jambo limefumbiwa macho na wakuu wengi wa Africa, kila ikitokea mchina anakuja na idea anapokelewa harakaharaka. Sasa muhindi katia timu na dolabil 5.

    Ipo siku tutajutia kwa haya tunayofanya, siamini kama hawa jamaa wanatupenda saaaana mpaka waje kutupa mikopo halafu kuleta makampuni yao hapa, kuna mtego mkubwa ambao hakuna Mwafrica mwenye uwezo wa kuuona.

    Inakuwaje India yenye povert kubwa kuliko iliyo Africa waseme wanakuja kutusaidia? Y

    aani hapa naona nyota nyota kama jina la kabila fulani hapa tanzania
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimejiulza sana hlo jambo,na kwa bahat nzuri nilimskia wazir mmoja huko kenya akiwasifia wahndi!kuwa watatusaidia sana.!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jibu ni moja tu wanafuata utajiri wa nchi yetu. madini mafuta mbao lkn sisi hatuvioni
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure.....
     
  5. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Sa sisi kama tumelala, wafanye je? tunazuia hata watanzania wenzetu walioko nje ya nchi eti watafaidika, sasa mnataka nini?? tulizuia move ya Membe. Sasa mnataka watu kutoka wapi?
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Hili ni shamba la bibi
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waafrika ndio kwanza wanaanza kulala, malumbano tu na fitina kila siku, dunia inaenda spidi balaa, sisi tunaanza kulala
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Africans is all talk. talk and talk.Sie wenyewe kama wanaJF tunafanya nini, tunachukua hatua gani kuchukua hatima ya vizazi vyetu mikononi mwetu? kila mtu ajibu hili kwa wakati wake.
     
Loading...