Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrica katika District 9

Discussion in 'Entertainment' started by Chapakazi, Aug 25, 2009.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani ni lini Waafrica tutaacha kudhalilishwa katika movies? Leo nimebahatika kwenda kuangalia hii movie mpya - District 9. Imekuwa based katika jiji la Johanesburg. Kwa ujumla ni movie nzuri (good message), lakini kilichoniudhi ni roles walizopewa Waafrica. Sijaona Mwaafrika yeyote aliyekuwa katika position kubwa kwenye movie. Yani kwanza sisi ndo tumepewa role ya kuishi pembeni mwa Aliens. Na kwenye movies wanaonyesha hadi machanguduo wa kiafrica wanaofanya mapenzi na hivyo viumbe! Nilipokuwa ndani ya cinema nilitamani kutoka, hasa ukikusudia kuwa nilikuwa Mwafrika peke yangu.

    Ni mpaka lini tutaendelea kuchukuwa roles za kipumbavu na za kujidhalilisha? Hii inajenga pyschological effect. Hasa ukifikiria kwa hawa wazungu waliozaliwa huku na kukulia huku, basi wanabaki na image mbovu ya Africa. Kweli inabidi tuombe wabadilishe hali hii ama sivyo tugome ku-act katika hizi movie zao za udhalilishaji.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hasa Waswahil wamehusishwa, eti 'Mambo powa....'
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si ndo hapo nilishangaa na huku walishasema wale ni Nigerians!!
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maendeleo:
     
Loading...