Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waacheni wazungu waendelee!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shedafa, Apr 9, 2009.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado najiuliza hivi ni lini Afika tutafikia kiwango cha kuwajibika cha kiasi hiki?. Leo asubuhi Bob Qick, aliyekuwa mkurugenzi wa polisi kitengo cha counter terrorisim nchini Uingereza amejiuzulu. Kosa lake ni kushika karatasi vibaya na kuwawezesha wapiga picha kuona kilichomo, hata kusababisha operasheni ifanyike mapema kuliko ilivyopangwa. Najiuliza kama ingekuwa Tanzania au hata Afrika angejiuzulu?. Sasa kwa nini wasiendelee!, mtu umekosea unawajibika. Unapisha wengine nao watoe mchango wao, sisi hata kama kosa litasababisha hasara wewe umo tu, likisababisha mauaji wewe umo tu.
     
  2. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtu kakutwa na vijisenti vya wizi na bado hajiuzulu ndio iwe kushika karatasi vibaya?

    Mpaka siku utakapotokea uongozi ambao utasema sheria ni msumeno unakata bila kujali maskini au tajiri, kiongozi au raia, sisi tutaendelea kuwa wasindikizaji katika maendeleo ya dunia hii.

    Ukichukua hata nusu ya standards za wenzetu, Tanzania utafukuza kazi zaidi ya asilimia 75 ya wafanyakazi serikalini.
     
Loading...