Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waacheni watu wa igunga wataamua wenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TrueVoter, Jul 14, 2011.

  1. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Siafiki michango mingi iliyotolewa hapa JF baada ya rostam kuamua kujiuzuru ubunge wa lgunga..nadhani ni vyema watu wengine wasaidie watu wa lgunga kwanzakubaini na kuainisha ajenda za maendeleo kuwatoa hapo walipo, then ndio wafikiri juu ya nani anaweza kuwaongoza angalau kupiga hatua mbili tatu za maendeleo..tuache tusiongelee majina,jinsia na matukio! hebu tujaribu kuwa wajenzi wazuri wa nchi yetuwatu wa lgunga!wana nafasi ya kurekebisha dosari sasa!
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kitendo cha wanaume wazima kulia na kuzimia...! HAKIKA IGUNGA INAHITAJI KUSAIDIWA...! shame on u! dume zima linazimia...mkeo atakufikiriaje....?????
     
Loading...