Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waache wacheze, ugomvi wetu hauwahusu kabisaaa....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vukani, Mar 10, 2010.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Wanandoa walikorofishana muda mfupi kabla ya kwenda kulala.
    Baada ya ugomvi kila mmoja akaamua kulala upande wake, maarufu kama mzungu wa nne.


    Ilipofika alfajiri kama mjuavyo, jamaa jogoo wake akawa amewika yaani ile kitu imesimama haswa, jamaa kwa hasira akawa anaiambia kitu yake “we unajua jana usiku tumegombana, sasa kusimama simama alifajiri hii si ni kunionea bure, unadhani leo utapewa, imekula kwako”

    Mkewe akajibu., “kwani ugomvi wetu unawahusu nini? Kama wao wanataka kucheza waache wacheze”

    Jamaa kwa furaha akajibu, “Ni kweli mke wangu ugomvi wetu hauwahusu kabisa, hebu tuwaache wacheze……..

    Kilichoendelea kila mmoja wetu anakifahamu…..LOL

     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ndo uzuri wa NDOA bana. hata mnuniane vipi itafika saa ya kulala kama si leo basi kesho yake lazima mtamalizana kwa kumegana tu mkitoka hapo ni vicheko tuuuuu
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna ule msemo wasema raha ya utamu uwe na hamu..dar kumbe hamu nayo huwa haizuiliki....wagombanao ndio wapendanao..
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ugomvi mwingi unaweza malizwa kitandani.ukijua umekosa andaa mechi ya kirafiki chapchap,cheza vizuri kuliko kawaida, funga timu pinzani magoli kibao tena kwa ufundi wa hali ya juu.UTASHANGAA MAKOSA yakoYOTE YATAFUTWA hapo hapo baada ya mechi. UMESAMEHEWA tena bila kuomba msamaha.
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kawaida wanandoa wanapogombana ukiitwa kutatua tatizo usibase kwa yoyote kuwa neutral kwenye usuluhishi mana usiku ukiingia wanapata na kupiga story so usije kuwaonekana mbaya kwa kutetea pande moja.Mwisho wa hasira usiku tu!
     
  6. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndoa ni kama mchezo wa kuigiza!
     
Loading...