Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waabongo Tuache Ubishi Usio Na Maana!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by XINGLUX, Apr 5, 2008.

  1. X

    XINGLUX Member

    #1
    Apr 5, 2008
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Baadi Ya Watu Utakuta Unamwambia Kuwa Usifanye Jambo Fulani Lakini Wanakuwa Wabishi Vibaya Sana
    Mfano Mzuri Ni Katka Internet, Mtu Anaweza Akakueleza Muda Wako Umeisha But Mtu Unae Mwambia Anabaki Anakushangaa Tuu Au Atakwambia Anmalizia Sasa Kasheshe Inakuja Usijaribu Kumruhusu Atang`ang`ania Utazania Nini?
    Manake Atataka Kukaa Zaidi Ya Nusu Saa Zaidi Kisa Mempa Muda Wa Kumalizia Wabongo Tuache Hizo Hasa Wanawake Utakuta Anabembeleza Ukimruhusu Anasumbua Kama Ndio Unamtaka Vile
    Jamani Tubadilike Sawatuache Ubishi Tujaribu Kutumia Busara Tulizopewa Ingawa Kila Binadamu Huwa Na Mawazo Yake Binafsi
     
Loading...