Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa Z'bar wasema bila ya Tanganyika hakuna mazungumzo ya katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by GHIBUU, Apr 11, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wa Z'bari wapinga rasimu ya katiba,
    Wanataka wajadili muungano sio katiba ya tanzania,wakati wazanzbari wanayo katiba yao.
    Wanataka tanganyika izaliwe upya ili ndio mjadala ufanyike wa muungano sio katiba.
    Wataka mjadala huu wa mazungumzo uwe na walikishaji sawa sawa kwa pande zote mbili.
    Wanataka tanganyika ijitoe katika koti la muungano,ili waweze kuchambua mambo ya muungano.
    Wanataka wazihirishiwe ikiwa tanganyika ipo kama ndo hii tanzania basi itangaze kuwa tanzania ni jamuhuri ya watu wa tanzania sio ya muungano,,,,,ili tujadili upya muungano mpya na utafutiwe mfumo mpya sio huu tulionao,m1 kuvaa koti lamuungano.

    Ikiwa haya hawayataki ccm,basi bora muungano uvunjike. 218173_10150146350811176_721596175_6946051_3575373_n.jpg
     
  2. F

    Falconer JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Muungano umo kwenye mashaka makubwa na nathubutu kusema Muungano uko kwenye "LIFE SUPPORT" - INTENSIVE CARE UNIT. It was LOUD and CLEAR kama muasisi wa muungano mmoja alivotaamka zanzibar akiwueleza mwenzake waliokuwa pamoja kwa miaka mingi tu - Bw. Samuel Siita, "IT'S OVER".
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wameongea point waende mbali zaidi wauvunje muungano
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tanganyika bila muungano yawezekana sana tu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    wananchi hawautaki kwa nini tunawalazimisha?
     
  6. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tunashangaa mnavyoshangaa kwa kweli.

    Kama hivi ulivyo, a big no
     
  7. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ipigwe kura ya maoni kuhusu muungano thn kitakachoamriwa ndo hicho ...thn mambo mengine yafuatie
     
  8. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani tuulizwe kama tunataka uhuru wetu?

    Kwani lini tuliulizwa kama tunataka kuungana?

    I dont think so, zanzibar for zanzibaris, tanganyika mliiua wenyewe mtajua vya kufanya.

    "Its now or never" - Waziri Mansour Yusuf Himid
    "Bwana sitta, its over" - Hassan Nassor Moyo, CCM Veteran and Former Union Minister
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zanzibar wajanja sana na sisi wabara tumebaki kukubali kila wanachotaka Wazanzibar eti ili tuendelee kuulinda muungano ambao Watanganyika tunanyonywa sana kimaslahi na karibu nyanja zote
     
  10. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu Boma,

    Hapa tunahitaji ufafanuzi mkuu. Zanzibar ujanja wake nini na wamenasa kwenye mtego wa Tanganyika?

    Mmekubali kipi kwa Zanzibar?

    Kuna haja gani tena ya kuulinda Muungano kwa hali hio ulioieleza?

    Unaonaje kila mtu akawa na lake, halafu ndio tukatafuta namna bora ya kuungana kwa misingi ya kuaminiana na kuheshimiana?
     
  11. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    zanzibar free.jpg free zanzibar
     
Loading...