Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa zamani bado ni wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Apr 20, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Hebu niwaulize wana JF. Wewe ukiona wako wa zamani (ex) anatoka na mtu mwingine eti utajali? Kuna jamaa mmoja kwa kweli simwelewi. Sielewi kabisa mantiki yake na jinsi mchakato wake wa kufikiri ulivyo.

    Eti huyu jamaa huwaga anamaindi aonapo wanawake aliowahi kutoka nao wana watu wengine. Eti kwa mtazamo wake hao ni "mademu" wake na iweje jamaa mwingine atoke nao.

    Mimi nimeshindwa kabisa kumwelewa. Mtu ukishaachana na mpenzi wako na miaka ikapita bado utadai tu kuwa huyo mpenzi ni wako? Haiingii akilini kabisa. Mimi nilidhani mkishaachana ndo basi tena kila mtu anakuwa huru kutoka na yeyote yule ampendaye.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata sijui niseme mshkaji ana matatizo gani..labda anadhani ukiwa na mtu mara moja ndo ataitwa wako milele...basi nae asiongeze "demu" mwingine maana tayari ni bwana wa wengi!Mwambie chako ni chako ukiwa nacho ..usipokua nacho si chako tena!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wivu....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Swadaktaaaa!!!
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,812
    Likes Received: 1,681
    Trophy Points: 280
    ...kalumanzila... huenda jamaa yako ni mganga wa kienyeji
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NN hiyo ipo sana yaani kuna jamaa liliwahi kusema nikikukuta na mtu naua yeye na wewe kha???

    Mie nikikuacha ndo mchezo umeaishia hapo yaani sitaki longolongo tena
     
  7. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Nyani ngabu. Asante. Ninae rafiki anakuwa na demu baa lakini akiona demu aliyetoka nae hata mara moja anahakikisha anamharibia demu huyo kwa vyovyote vile. Huwa anatushangaza.
     
  8. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hee!!hii tena kali, hata simwelewi na sitaweza kumwelewa,
    yeye kuacha na kuanza uhusiano mwingine RUKSA,
    ILA wenzie HAPANA hata wakiachwa waendelee tu kumsubiri,,,hii tena kali,
    wanawake wenyewe wepi? hawa wa karne hii??, hawa ambao wana full kujitambua na kujiamini kwa kila siku,
    huyu aandike tu maumivu.....akitaka wasiwe na mahusiano mengine basi na yeye awe mtulivu asiwaudhi hata kidogo....
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    namaanisha kwa kila kitu.
    sorry!.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Jamaa kweli ana matatizo..kwangu mie tukiachana ndiyo imetoka na ikirudi pancha!! Hata nimwone x'bf na gf/mke wake, najua wakati wetu ulishapita hivyo ni historia hamna zaidi!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni danger ya hatari sana. Watu wa dizaini hiyo ndo huwaga wanaapa kama hutaki kuwa naye basi atahakikisha hakuna atakayekuwa na wewe. Mapenzi haya bana.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Ana matatizo si kidogo. Halafu hata ku-reason naye inakuwa ngumu.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli...ila waga inauma fulani but since tulishaachana sina la kufanya,naheshimu mahusiano yao na wao wanaheshimu yangu.....!!!
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kuna mahali Bible inasema . . . .

    Au hamjui ya kuwa yeye aliyeungwa na kahaba ni mwili mmoja naye?

    If its true ulikula zamani . . . does it mean bado ni wako?
     
  15. N

    Ngo JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michelle;1880761] kazi kweli kweli...ila waga inauma fulani but since tulishaachana sina la kufanya,naheshimu mahusiano yao na wao wanaheshimu yangu......!!!



    Kwa hiyo unatamani kama mgekuwa pamoja mnaendelea au? Kuumia roho inamaana bado unampenda huyo mtu, na kwa maana nyingine akije kubembeleza kuna uwezekanao wa kurudiana!
    ,
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mie Ex wangu namchekigi kila siku facebook ingawa yeye hajui,u unless mtu hukumpenda kama ulipenda kikweli kweli karoho kanauma,ila wengi wetu tunamezea huwezi ukaharibu future ya mwenzio kwa wivu wako:yawn:
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mpumbavu tu kichwa hakiko saw.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Dah hiyo si ni cyber stalking au?
     
  19. kure11

    kure11 Senior Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkiachana kila mtu na hamsini zake ,

    ,ila jamani vipi kama uliachwa ukiwa bado unapenda??????????/ sii kawivu katakuwepo ukimuona na mwingine?????????????? Just said!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jibu la kama natamani kuwa nae bado ni NDIYO NA HAPANA....waga inatokea najisikia hivyo...siwezi kusema mwanaume niliyeachana nae bila visa namchukia.....kama tulipendana dini ikazuia kwenda hatua moja zaidi kwanini nimchukie???

    Uwezekano wa kurudiana na mwanaume niliyeishaachana nae ni mdogo na si kwa kubembelezwa bali kwa yeye kufanya maamuzi magumu kama kubadili dini yake etc
     
Loading...