Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa ukweli

Discussion in 'Love Connect' started by madrid, Nov 20, 2011.

  1. m

    madrid Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta msichana anayejua mapenzi haswa,asiyechoka haraka na mtundu wa mapenzi.Awe na body ya wastani,si mnene wala mwembamba.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unataka akufundishe au? ebu weka picha yako tukuone kwanza kama na wewe unalipa au sibasi tuu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Umelaaniwa. Unahitaji maombi.
     
  4. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heshima kitu cha dezo jamani. tukumbuke we r tanzanians kiasili hatuna tabia hizi za kuanika ya ndani. tuwe timamu jamani. khaaa!!!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa ndo wale waliotanguliza miguu bdala ya kichwa!
     
  6. m

    madrid Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana mm ni mjinga kuliko wewe,sasa hapo sijui laana inaconect vipi?
     
Loading...