Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa ukweli anapokutanishwa na kazi ya nje.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Cantalisia, Sep 30, 2011.

  1. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wapendwa,hiki kisa kimemtokea clacment wangu wa kike jana, yeye ana boyfriend wake wa siku nyingi tu tangu chuon, ila ana katabia kakumchanganya na vimeo vyake(kazi za nje), bf wake alisafiri kikazi tangu jtatu na alimwambia anarudi kesho jmoc, bishost kama kawa jana akapata kazi ya nje mida ya lunchtime wakakubaliana watatoka jion coz anajua jamaa hayupo, basi jion wakawa wametoka wako mahali wanapata vinywaji kumbe bf wake karudi bila taarifa na jion ile kamfata kwao na akakaa bar ya jiran na kumtumia msg amfate pale,shost alipopa ile msg akachanganyikiwa na akawa amechenji gafla mshikaji akamuuliza vp akamwambia anatakiwa nyumban haraka akamwambia poa twende nikupeleke wakiwa njian bf wake akapiga simu baada ya kuona mda unaenda,akawa anaikata coz hawezi kupokea mbele ya mshikaji na alimwambia yuko single, jamaa kuona vile akaichukua ile cm ya shost na kupekua akukuta zile msg za bf wake jamaa akaanza kuchati na mume mwenzie akamwelekeza alipo wakenda na shost mpaka pale alipokaa wakakaa shost hapo anasema alikuwa hoi hajui hata atawaambia nn, baada ya salamu yule jamaa akamwambia shost atoe utambulisho hapo ndio kazi ilianza akamtambulisha bf kuwa ni x wake na yule mshikaji ndio wasasa huku machozi yamejaa uso mzima,so yule mshikaji akanyanyuka na kurudi kwenye gari na kumwacha shost na bf wake na kumwambia anamsubiri kwenye gari,shost anasema hawakuongea kitu na bf wake kila mtu akanyanyuka na kuondoka na yeye hakuenda kwenye gari akazima cm na kuingia uchochoron na kurudi hm, sasa hajui cha kufanya kaharibu kote, anashindwa kuwasha cm kapagawa hajui cha kufanya,anahitaji ushauri afanyeje!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Saves her right! kusema kweli anastahili hii kadhia.Yashanikuta sana haya,mwache aipate fresh.Imagine li mwanamke unalipenda unalinunulia gari,kwao misaada kede kede unapeleka,kodi ya nyumba unamlipia,duka unamfungulia na nauli ya kwenda Guanzhou juu,kisha anakugonganisha na kanjemba tena kajamaa kenyewe kachoooovu,kha kinamama sa ingine mnakera mpaka natamani niwatafune niwameze!
     
  3. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe kazi ya nje ni mtu.....lol !
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    wewe na rafiki yako wote mcharuko...
    na umeona kabisa hili ni jambo la kuja kuomba ushauri??????
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bishanga ndio yashamtokea tena,na amepata fundisho afanyeje sasa?
     
  6. J

    JUMONG Senior Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena ukweli mkuu wote ni mcharuko.
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenzangu, ni mtu kwa wanaume anaitwa nyumba ndogo!
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwambie ajiue kuondoa kadhia. NACHUKIA WASALITI....WAMELETA MADHARA MAKUBWA SANA HUMU DUNIANI!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimekosa cha kumshauri ndio maana nimekuja kuliza hapa, kama una ushauri toa kama hauna wasalimie!
     
  10. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo wanaume nao hawaeleweki mara kakuacha leo baada ya mwezi kakurudia fujo mtindo mmoja ndo maana wanawake hawajui wapi panafaa wanabaki wanarukaruka tu ....hapo hakuna cha mcharuko wala nini
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hapo unataka ushauri gani?. Mwambie ani pm nimpoze. Ukicheche wake umemponza. Pumbafu zake. Hana adabu. Wananikera sana hawa wanawake.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwee,ujumbe umefika.
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa wote ni boyfrend tuu hamna mume hapo...so hapa chakufanya ni kuwasha simu yake akubali kuwa kalikoroga na hivyo basi asiwe na uhusiano wowote na hawa majaa. mchezo umekwisha....hajaolewa na yoyote na ukingia kwenyegf/bf relationship hiyo ndio risk. atulie pembeni tuu
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yeye sio member humu,afanyeje kwa haya yaliyomkuta ili awe na amani maisha yaendelee?
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ushauri mzabzab.
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyie Wanawake Mwalimu wenu ni nani? Mbona mnapenda kuweka tamaa mbele kuliko utu? Mshauri aache tamaa maana ngoma ni hatari zaidi ya kibuti.
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hapo ndo naona umehimu wa kuwa na kile kifaa alichopanda nacho Rage jukwaani kule Igunga.
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu zimefika.
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu busara ni bora zaidi kuepuka matokeo ya hasira.
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha hapo utaua wangapi, duh.
     
Loading...