Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa udom.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIJAMBO, Oct 3, 2012.

  1. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani lakini, eti coarse ya bachelor of commerce in international business ina field mwaka wa kwanza??????/
     
  2. A

    Amani kwa wote Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunzi wote wanaosoma course za bcom pale udom wanaenda field mwaka wa pili yaani inshort kwa wanaosoma colege of humanity and social science udom field yao ni mwaka wa pili
     
Loading...