Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa TZ Ughaibuni Wanaoweza Kumsaidia Dr. Wa Ukweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Oct 30, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli TZ ina rasilimali kibao nje ya nchi ambao wanaweza kurudi na kushiriki vyema katika Ujenzi wa Taifa. Tungekuwa na vijana angau kumi wenye uchungu na taifa lao, ambao wanaweza kuungana kumsaidia Dr. Slaa, Mwakyembe na wengineo katika mapambano katika ukombozi, kamwe Tanzania isingekuwa au isingeitwa nchi masikini tena. Wana Jamvini, tunawaomba mpendekeze majina Ishirini yenye influence ambayo yanaweza kuleta mabadiliko nchini kwetu.

    Nitaanza na

    1. Dr. Shaban Nzori, Russia
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utaletewa majina ya watu wa system mpaka ukome mzee,
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    kumsaidia kufanya nini?kuondoa umaskini Tanzania?
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha unaishi ughaibuni mpaka unamuona Dr. Mwakyembe ni mzalendo wa nchi hii.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    watu kama hawa inabidi wawe wanarudi rudi nchini ...
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Wanamsoma kwenye magazeti halafu wanafikiri jamaa mzalendo kumbe kelele zote ilikuwa kutafuta cheo!! Huyu jamaa ni mchumia tumboni proper.
     
  7. P

    P-210 New Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo rasilimali zilizo ughaibuni ziendelee kukaa huko huko, hatuzihitaji, kwa kuwa wangekuwa na uchungu na nchi yao wangekuja kuisaidia sio mpaka tuwaombe. balali √°lichukuliwa kwa nguvu kutoka imf lakini angalia alivyotu cost
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    crap!!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    samahani ina maana vijana walioko tanzania hawawezi/wameshindwa kuondoa umasikini?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hetu toka hapa na undugunization, Nani hajui kwamba SHABAN NZORI alisoma kwa pesa za CHADEMA na kwamba ni mwanafamilia wa mmoja wa Viongozi wa CHADEMA? Mnataka kuendeleza LISSU times 2, SLAA times2, NDESAMBURO times 2 bungeni. WHat is this type of PARTY. kwani ni uongo jamani? Hayo majina si yako kwenye uongozi wa CHADEMA mara mbili mbili?
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,197
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Masaburi yako.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wamsaidie Slaa kwenye nini?
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    2. Dr. WA - UKENYENGE, huyu jamaa sifa yake ni kuibua miprogram ya kuiendeleza nchi. Mkuu tuendelee kuwataja manaake watu wanadhani mbuyu ulianza ukiwa mkubwa.
     
  14. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mtazamo huu hatutafika, tumeanza kubaguana sasa. Mambo ya kifamilia hapa yametokea wapi tena??? Kwa hiyo mtu aliyepo nje ya nchi hatakiwi kuwa na ndugu mwanasiasa??? Hata kama amesomeshwa kwa pesa za CHADEMA, wewe unaona ni mbaya????Kipi bora, Chama kiwezeshe watu kupata elimu au kifunze watu ukomando uchwara/uhuni (Green guards)???Sisi hatutaki kujua mambo ya familia za watu hapa mana huo ndo unaitwaga umbea/majungu kama sijakosea.

    Halafu usisahau kuwa kwa binadamu kufanana majina haina maana kuwa ni wanafamilia, kama ni hivyo basi almost 20% ya waislamu duniani ni wanafamilia, mana majina yao mengi yamefanana. Kwa wachaga ukiona Lyimo haimaanishi Lyimo wote ni wanafamilia, huo ni ukoo mpana sana tena unawatu wengi wasiojuana kbs. Laizer/Mollel kwa Wamasai ni hivyo hivyo, Mwakyusa kwa wanyakyusa vivyo hivyo. so achana na hiyo perception. Halafu umeongea mengi sana kwa kweli hadi nimehisi unachuki binafsi, acha hizo.
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hawana jipya, ndo maana wamekimbia Tanzania.
     
  16. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Undugulization na ufamililization upi una afadhali?
    Hivi n kweli mtoto wa Mwinyi n wazir?
    Na Nape nae baba yake alikuwa sijui dah
    Na Riz baba yake n nani vile?
    Plz usilaumu tu fanya utafiti.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    dr love pimbi-huyu kila mmoja anajua misheni zake kwenye totoz
     
  18. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
     
Loading...