Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa-Tz tunaangamia, tunauliwa soon

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Mar 25, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashangaa namna siasa za majitaka zilivyoshamiri, magazeti na wanaoitwa waandishi tegemezi nao hawana tofauti, magazeti yamejaa taarifa ambazo hazina msaada wowote kwa watanzania, hatusikii juu ya Mafuta yetu, juu ya dhahabu yetu, juu ya ardhi yetu, juu ya kilimo chetu, juu ya afya zetu, juu ya utamaduni wetu, juu ya tunu za taifa, juu ya mustakabali wa taifa na utaifa wetu.
    Heshma yetu imepotea mbele ya walimwengu, utu na nafasi yetu yimedharaulika, wengine wanatuamulia mambo yetu, kenya imetutawala, imetuzuia kujenga barabara serengeti, tumefyata mkia, wazalendo mkowapi?wapiganaji mkowapi? Wenye nchi mkowapi? Arumeru ni kitu kidogo sana ndani nchi, mama zetu, baba zetu, dada zetu, kaka zetu, wadogo zetu vijijin wanaliA hawana afya, magonjwa, njaa umasikini vimewazonga, tunafanya nini mijini? ni hili la pamela lowasa, Sioi sumari, na nassari? Kweli wandugu?
    Nashindwa kuelewa, nchi imebaki na wasira tu? Nape? Ndo policymakers wetu? Mwigulu? Slaa? Zitto? Kweli jamani?
    Wazee wa upanga pamoja na makumbusho mmebaki na uniform tu za kukatia tepe? Nawaona wakikata nyasi pale lugaro barracks wamechoka? Toeni ushauri walau? Jamii inasema shule yenu ndogo, kweli?
    Bongo imebaki na mwanahabari mmoja tu- ulimwengu jenerali khalfan
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kichwa cha habari hakijakaa sawa
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Msoffe
    Pendekeza kiwaje? Tunaangamia, reflect
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Uko sawa mkuu, tumepoteza uelekeo. Nani wa kuturudisha kwenye mstari?
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Lowasaaaaaaaaaa.............
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Tehe...! Ujumbe nao haujakaa vizuri?
     
  7. b

    busar JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katavi
    Tuendelee kutafakari.......
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Never.....!!
     
  9. b

    busar JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Angel
    Eleza mapungufu ya ujumbe, baby wa flora huenda by 29yrs nchi ataikuta majivu
     
  10. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah! Nusu nilie
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe huwa unasoma magazeti gani?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Rasilimali zetu zinachukuliwa kiulaini huku sisi tukiwa bize na uchaguzi wa Arusha...
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Japo uchungu umejitokeza sana lakini kwa bahati mbaya sana, pengine bila hata ya wewe mwenyewe (MajiyaMtungi) kulitambua hadi hapa, ujumbe wenyewe uliokusudiwa utangulie mbele ya uchungu wote huo mwenyewe umerudi nao tumboni.

    Sana sana hapo juu watu tunaoja tu ka-kasha la maneno matupu tu yasiobeba maji hata tone. Mkuu hebu teremka tena uwanjani ukasaidia kuoanisha uchungu wote huo ili upate kuendana bega kwa bega na ujumbe mama basi.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Bora uishie kulia, wengine tuna hasira hadi tunafikiria kujiua!
     
  15. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tofauti na jf, uchungu wk umewahi kuutoa hadharani wakakusikia? Namaanisha majukwaa kibao yanatoa nafasi watu kutoa kilio chao, humu ni sawa na kilio cha samaki,
     
  16. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mimi mpaka kuna wakati huwa nawatamani wa-CHINA na siasa zao za kijamaa!Huwezi mkuta mwananchi anapoteza muda na siasa kila mtu yupo busy kujitafutia riziki,na mambo kwao tambarare kabisaa!!
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    unatumika kisiasa wewe
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    wanaweza tuchinjia baharini, kama waliweza kwa baba wa taifa. Wajinga sana hawa
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,240
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kuona taifa limekuwa lakisiasa, kila mtu si mtoto,mwanamke,mwanamume,Dr,shekhe,kasisi,nk wote siasa tu! Tumeacha mambo muhimu ya kitaifa tunajadili watu na viatu!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona kimekaa fresh huoni kweli tushaanza kuwawa na police pamoja na ukandamizaji unaofanywa na serikali yetu
     
Loading...