Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa-tz bwana!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ghwakukajha, Jan 16, 2009.

  1. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ile siku ya kuwapinga Wakenya kuwa Obama si wakwao bali ni m-Tz imefika. Hapa tupo wizara ya mambo ya ndani tayari kwa maandamano. Tatizo ni kwamba kila mkoa unadai Obama ni wao wachaga wanasema yule ni Obamael Massawe. Wasambaa ni sheobama. Wahaya nao ni Rutaobama.wamasai wanasema ni Olayobama. Hadi Wanyakyusa wanasema ni Mwaoboma malafyale wa MBEYA....
     
  2. S

    Sensei New Member

    #2
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. S

    Sensei New Member

    #3
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Hahhahah kazi kweli kweli....mbona osama hatukumgombea??tutazipiga kumgombea huyu bwana hahha dunia itatushangaa sana....
     
Loading...