Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa tanzania mungu atupe nini zaid ya hizi chance kuing'oa ccm kwa nguvu ya umma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Jul 18, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    1.Suala la kuteswa Dr Uli
    2. SInema ya Kova na Kichaa wake kuhusu utekaji wa Dr Uli.
    3. Leo tena Spika wa wa Bunge wa CCM anakataa hoja ya kuahirisha kikao ili wabunge waweze kwenda ku participate katika tukio la Meli iliyozamisha na Pengine Kuua wapiga kura wao
    4....
    5....

    Jaman Tuna ngoja nn, mie naanza na Hapa Mtaani kwetu kupachimba
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tulia kijana hii ngoma inaiva taratibu itafika muda itajipa yenyewe,siunajua kama jipu!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa ujinga wa watanzania kutokana na wengi wa watu kutopita vidato, hilo halitawezekana labda miaka elfu kumi ijayo.
    Call your enemy what you are, and always tell the exact opposite of the truth.
     
  4. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    4... Majadiliano bungeni yote hayaruhusiwi kwa sababu kila hoja iko mahakamani hii picha ni kali sana inatakiwa wabunge wasipoteze pesa ya walalahoi kwa kulipana marupurupu yasiyo na impact kwa wapiga kura @3#$@^&
     
  5. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tuamlen wa tz
     
  6. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Sikubali na wala sitokuabali kuwa ngazi ya kuwapandishia watu wasiokuwa na sifa kwenye uongozi.Nitasimama kwenye ukweli,propaganda za wanaotaka nchi isitawalike nitaziweka kando hawana sifa kuwaongoza watanzania.Nitabaki kuamini kile ninachokiamini ilimradi kiwe sahihi.Sitofuata mkumbo wa wale walioshikiliwa akili.Akili yangu iko huru na itabakia kuwa huru daima.
     
  7. g

    gforum Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli ila hawa wa TZ WENGI NI WATU WANAOFUTA UPEPO, NGOJA KUNA HAWA VIJANA KARIBU MILIONI WATAKAO PATA DIVISION ZIRO HADI MWAKA 2015,,,,, HAO NDIO WATAKUWA MAFUTA TAA NA WALE WALIOMALIZA VYUO HAWANA KAZI WATAKUWA BUNDUKI NA HAO WENGINE WATAKUWA RISASI, AMINI HAKUNA JIWE LITAKALO BAKI JUU YA LINGINE.
     
  8. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu kichwa mbovu a.k.a Bichwa Bovu, we unaamini nini sas?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...