Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa Tanzania mda umefika kataa miradi ya mafisadi katiba mpya Mantiki ya mwenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, May 11, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu katiba mpya ikija kataa hii miradi ya hawa mafisadi kuna mantiki gani ya kuwa na mwenge unao zunguka Tanzania nzima kwa nchi masikin kama hii
    hizi gharama inakula kwetu wadanganyika jihesabie gharama za kuukimbiza huu mwenge mikoa yote Tanzania sherehee ina maana kweli watanzania hatuna priority???
     
Loading...