Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa tanzania kuchokwa nchini ugiriki (greece)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by altaaf, Sep 26, 2012.

  1. a

    altaaf Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    picha zinazoonyesha jinsi ya wagiriki waliovamia ofisi za jumuiya ya wa tanzania wanaoishi ugiriki (tanzanian community greece ) uharibifu wa mali na vitu vyote vya ndani ya ofisi pamoja na kuwepo na police lakini hao police wao ndio waliokua mstari wa mbele kuwaachia raia zao wafanye vile wanavotaka kufanya,uharibifu huu ulifanyika kukiwa na askari wa vikosi vya ugiriki hii inaonyesha wazi jinsi gani mgeni anavyokua hathaminiki ktk nchi hii. Jee hii ina uhusiano na yule doctor aliouliwa kwa kuvutwana vibaka barabarani juzi kati dar ? More picture to come .


    GREECE5.jpg

    Kwa picha zaidi fata link hii http://www.facebook.com/photo.php?fbid=408017645918638&set=a.408017449251991.107394.100001312170904&type=1&theater
     
Loading...