Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa-Tanzania DC Mchagueni Mamuya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 15, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Pamoja na kwamba nipo kwenye Marathon za Ubunge wa EAC huku Dodoma, nimekuwa ninaufuatilia sana uchaguzi wa Jumuiya ya Wa-Tanzania DC Washington, lakini baada ya kufuatilia sana uwezo wa wagombea, ninasema kwamba;

    Ninawaomba wananchi huko DC kumchagua Sister Loveness Mamuya, anaonekana kuwa na uwezo mkubwa sana kuliko wengine wote wanaogombea, hasa kutokana na maendeleo yake binafsi aliyoyapata huko toka afike huko DC, ni mpenda watu amewasidia wananchi wengi huko, halafu ni msomi pia na anajua sana mambo ya uchumi ndio maana ameweza kujiletea maendeleo makubwa binafsi, sasa mpeni nafasi aendeleze na kwa wengine, maana charity starts at home.

    - Again, MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA WATANZANIA WOTE HUKO DC; MCHAGUENI LOVENESS MAMUYA!


    William @Dodoma City!
     
  2. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu! Kazi kweli kweli, mtu yupo DC Unampigia chapuo bongo.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JF iko dunia nzima, DC wanaipata pia!
     
  4. M

    Musharaf Senior Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wee jamaa ***** kweli,, unadhani wee ni nani mpaka utuambie sii tumpigie huyu? hivi unazani una mvuto sana eeh? kwa taarifa yako huna lolote zaidi ya kubebwa bebwa tu.. weee mwenyewe unahangaikia kura huko. Usitake sifa. tuachie wenyewe
     
  5. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - I know nimebebwa bebwa kuishi baharini miaka 6, nimebebwa bebwa kwenda kazini New york Saa nane za usiku kila siku na kufanya kazi masaa 15 kila siku nilikuwa ninabebwa bebwa tu huko, saafi sana!

    - Let me say una hoja kwamba tuachie mambo yetu, then it is time to close JF maana hayatuhusu tuwaachie wanasiasa, hivi kabla ya ku-post hapa huwa mnapitia kuangalia unayosema au? ha! ha! ha! ha!

    By the way mchagueni Loveness Mamuya, if you know what I mean!

    William
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Loveness Mamuya sisi tuliopo hata Tanzania anatusaidia nini? ndio hao hao waliopelekwa na baba zao marekani. Mimi nakushauri nenda kamuondoe lusinde kwenye jimbo nafikiri angalau hapo tutauona msaada wako
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana amekuwa kiboko cha CDM kila mara mwatamka jina lake, waachie wana mtera waomgozwe na mbunge ambae ni chaguo lao. Nyie aliwakomesha sana Arumeru kwa maneno mazito
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Mkuu wacha ubinafsi kuna wananchi wa DC humu, halafu one ishu at a time ukiwa na ishu tofauti anzisha thread yake usichanganye ishus!

    William.
     
  9. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Malecela me hapo nielekeze nipate ufaham huyo LOVENESS MAMUYA Anagombea katika serikal ya USA?au umoja wa watanzania wa washngton DC?NA anagombea nafasi gani?
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi simjui Mamuya, lakini nimefurahishwa na kitendo chake hiki cha kutoka wazi na kuonyesha msimamo wako, wengi wetu tumekuwa na tabia ya kuuunga mkono watu tunaodhani ni bora kisirisiri tukihofia lawama upande wa pili kwako imekuwa tofauti na nakupa big up kwa hilo, imefika wakati sasa tukaambizana waziwazi yupi anaweza na yupi hawezi kuwa kiongozi wetu-labda tukibadili strategy hivi tunaweza kujiondoa kwenye huu umaskini, kwani tatizo letu sisi ni uongozi tu!!
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu William bongo tabu tupu, kisa kimaisha umepitia mkondo wa watawala pamoja na kufanya kazi ngumu na za kitumwa bado unaambiwa umebebwa! Kaazi kweli kweli
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Willy huyo Mamuya ni wa Kaskazini wale wenye kuathiriwa na ukanda/ukabila hawakosi kukwambia unaingiza ukanda/ukabila japo wewe mwenyewe ni wa Dom/DC. Binafsi nimependa jinsi ulivyoangalia uwezo wake na sio ukanda wala ukabila.
     
  13. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Anagombea kuwa kiongozi wa Jumuiya ya Wa-Tanzania DC Washington, hope umenielewa!

    William.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Naomba nikuulize w.j malecela wala usinijibu nianzishe thread kwaajili ya hili. Iwapo ukipata ubunge kwenye jimbo lolote lile na kama katiba mpya haitabadilisha kikomo cha ubunge na mungu akikuwezasha ufikishe umri kama wa mugabe unategemea utaawachia wenzako wagombee kwenye jimbo hilo wewe ukifisha umri gani?
     
  15. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa mawazo yake yote hayako nyumbani yako NYC. Halafu hii nayo ni siasa? mbona iko jukwaa la siasa.
     
  16. I

    Ichobela Senior Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana JF mi naona hatumtendei haki mwenzetu WM,yeye kapost vile anajua wa TZ walioko NYC wanainhia JF kama tunavyofanya huku so si vibaya kusema ukweli wake thn mengine kama yapo tuanzishe uzi mwingine.Tumwache astruggle na ubunge wa EAC kama kaanza na MUNGU na atamaliza na MUNGU and vice versa....
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Please anzisha thread ya ukomo wa uongozi hii ni ya Loveness Mamuya, tunamuombea kura huko DC washington awe kiongozi wa Jumuiya ya Wa-Tanzania.

    William.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu loveness Mamuya una uhusiano naye wowote ule?
    Manake ccm mnapigia debe ndugu,wachumba au wakwe zenu tu.
     
  19. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu Willy' ukiwa unaandika Dodoma peke yake inatosha,unavyoandika Dodoma city unachanganya watu! Halafu huo uchaguzi utatoa mwakilishi wa jumuiya hiyo ya watanzania waishio DC' Je utakuwa na manufaa yeyote ya kwa watanzania wengine?!
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hujui kuwa mama yake wa kambo na manager wa kampeni yake ni kutoka kaskazini?
     
Loading...