Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa Siku nyingi:NAACHANA na UWAKILI

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 31, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,694
    Trophy Points: 280
    Hauna maana.Kazi yetu ni kutuna tu na mabegi yaliyosheheni nyaraka za kulinda wezi. Hapa Arusha(kwenye mkutano wetu wa Mawakili) hakuna la maana tunalolizungumza zaidi ya kutambiana kwa matumizi na magari ya kifahari.Heri yake Wakili Msomi Tundu Lissu ambaye muda huu 'anatutukana' kwa kutuita waoga na walinda vibovu.

    Katiba mbovu;tuko kimya.Serikali mbovu;tuko kimya.Sheria mbovu;tuko kimya.Wananchi wanauawa;tuko kimya.Sisi ni wanafiki wakubwa.Hatufai. TLS,punde nawaleteeni ombi langu la kujitoa kwenye Orodha ya Mawakili(Roll of Advocates). Msinijuejue...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Wewe msomi bana.

    Hivi na wewe Shivji kakufundisha?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Lawyers mkiacha mambo ya kimjini mjini mambo yatakuwa safi sana...sasa duuuh
     
  4. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All have been said.its the UGLY TRUTH, but take it.inauma sana watu wanapata mali kifisadi then wanajisifu na kutunyanyasa mtaani.worse enough wanaenda mbali zaidi kwa kuita wenzao wavivu na wana wivu wa kike.Ole wao,one day the son of a man will stand up.
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    I am afraid behind the keyboard anyone can be an advocate..even when they are not..i doubt kama mleta thread ni wakili.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Why doubting? Kwa sababu hajaandika kwa kinglishi?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Kwani kizungu na uloya vina uhusiano gani?
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    " tofauti ya utumwa wa mawakili na watumwa wengine (walalahoi) ni kuwa mawakili ni watumwa waliofungwa minyororo ya dhahabu ilhali walalahoi wamefungwa minyororo ya chuma" REV. CHRISTOTHER MTIKILA
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tuambie ukiacha unaenda kufanya kitu gani mbadala?
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio kingereza..tatizo ni kuwa hatuna namna tunaweza kuverify,that‘s why hata wewe unaweza tu kupost ukadai ni engineer.

    Lakini kingine ukiangalia reasoning yake unaona syllogysm haiko sawa.Ok,kuna matatizo mengi katika taaluma hiyo,so what?
    Hayo matatizo yanahitaji collective responsibility ama individual responsibility?

    Yeye ni private practitioner ama la? Kama private practitioner wajibu wake ni nini? Angejua na kutimiliza asingekuja kupost hivo humu ndani.

    Na kama sio, je job decription yake alipoajiriwa ni nini?

    Anyways,he still has the benefit of doubt!
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kenya Law society engages its government very constructively na ndio maana contribution yao kwenye katiba yao mpya ni very significant!! Tnzania Lawyers kama sisi wananchi wengine ni vilaza tunajali matumbo yetu na sio mstakabali wa nchi yetu!! Do we have a lawyer in Tanzania who are is as construcively proactive as Abdinassir Abdillah wa Kenya?
     
  12. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    HUYU mdau kama kweli ni lawyer, basi ATAKUWA HAJAWAHI KUPATA TENDA la Kubania watu haki zao kwa kutumia taaluma yake ya uanasheria! na kama alipata lile tenda basi mpaka leo hawajamlipa ndo maana AMEANZISHA MGOMO BARIDI PEKE YAKE!!!
     
  13. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    it hv nothin to do with u,coz hata akiongopa n sawa anajiongopea mwenyewe,kwan hata wewe hlo jina unalotumia ni la kwako?..kuna umuhim wa sis kulijadili?
     
  14. D

    Dina JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Whether he is a wakili or not, don't you think he is representing something tangible? Kibaya ninachokiona kwa mtazamo wangu ni suala la kujitoa, why? Cha msingi ni kubadilika na kufanya kazi kwa ethics, daktari, mwalimu, mhasibu, mtoza ushuru etc etc etc, nao wakifuata nyayo tutafika mahali. Though it could be in year 2050!
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha! wakili Rizmoko naye nimemwona aicc! kama mawakili katika nchi hii duuuuh!! plasi na wale majaji wasiojua kujaji walioteuliwa na asie jaji kule mahakamani!!!!??? sisi tuliobaki basiiiii zisi is anaza genge la unyonyaji
     
  16. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Just grab tha message dawg and digest it..wewe unataka kila anayeleta ujumbe/mada wa ishu flani lazima awe mwenye iyo profession??
    Wewe mwenyewe ilo jina sio lako!!so behind tha keyboard anybody can be Mtundu Kisu....kudadadeki..!!
     
  17. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huna haja ya kuaga. We acha tu kulipia annual subscription fee utakuwa umejiondoa mwenyewe.
     
  18. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Just grab tha message dawg and digest it..wewe unataka kila anayeleta ujumbe/mada wa ishu flani lazima awe mwenye iyo profession??
    Wewe mwenyewe ilo jina sio lako!!so behind tha keyboard anybody can be Mtundu Kisu....kudadadeki..!!
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo the lie is too itchy to sip...if at all one chooses to lie or fraudulently misrepresent something,he should be good enough to invite some shadow of belief! I don‘t find that in his arguments.
     
  20. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,694
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mtundu Kisu,pokea habari kama ilivyo. Kwanza,nani kakuambia kuwa Mleta mada ni Wakili? Hata kama ndivyo,kungekuwa na tofauti gani? Ukweli umekuuma sana Mkuu. Pole sana!
     
Loading...