Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa saut tutakoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Sep 12, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunafungua tarehe 14-9-2012,,hawa HESLB kudadeeeeeeeki
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kesho wanatoa!
     
  3. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    mwana poleni xana,kumbe ndo nyie wa 14/sept
     
  4. s

    songoros Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    source mkuu
     
  5. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    nani kasema kesho wanatoa from which source!
     
  6. siansakala

    siansakala Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ivo tena,,,ahsante jamaa langu
     
  7. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vipi utapofika saut main campus 14/9 nipimie
     
  8. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Dah kaka tupo on the same situation lakini situnaenda orientation tuu
     
  9. m

    mzurisana Senior Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    week ya kwanza huwa ni orientation course ambayo huwa tuu kuonyeshwa mazingira na jinc ya kuishi chuoni then week inayofuata ndo masomo yanaanza so km nia yako ni kusubiri ela za bodi bac unaweza kusubiria hiyo week ipite coz hainaga umuhimu sn ila km unania kweli uhudhurie ht hy orientation course bac nenda na administration fee, wanaweza kukuregister huku unackilizia ela za bodi zije ili ulipie baadae, ckumbuki vzr administration fee ni how much (angalia kwny fee structure), kingine km ela unazo unaweza ukalipa ada yote tuu cio tatizo then ile ada ya bodi ikija inajiendeleza inakuwa like umelipa na ada ya semista ya pili au ya mwaka unaofatia, itategemea umelipa sh.ngap, au unaweza baadae ukaandika barua kukidai chuo ukiambatanisha vielelezo vyako, tho kurudishiwa ada huwa ni process ndefu sn.
    source me mwenyewe nimemaliza saut
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Dah poleni wakuu ila ndio maisha hayo kila la kheri. Sisi mpaka tar 14th October
     
  11. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    mkuu samahani naomba kuuliza birth certificate wanazifanyiaga nini wanacheki tu nakukurudishia au wana kaa nazo
     
  12. H

    Herg Senior Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tofauti ya SAUT na UDSM inaanzia hapo. Ingekua UDSM wanfungua kabla loan board hawajarelease majina Watu wangekua wanaplan kunji kwamba watalipaje Ada ilihali mikopo haijatoka. Wa SAUT wao washua wao washadeposit at least nusu ya ada........!!!! Nawahurumia watoto wa mkulima waliopangwa huko!!!!
     
  13. m

    mzurisana Senior Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaziangalia then wanakurudishia hapo hapo, yaan anahakikisha tuu km ni kweli then unapewa hapo hapo ht humuachii, including na vyeti vingine na result slip, anakuuliza viko wapi anaangalia km ni kweli , then kule anatick kuwa kiko right then unasepa
     
  14. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tarehe 14 ni kwaajili ya reg. thn trh 17 orientation inaaza. 25/09/2012 masomo ndo yanaanza halafu hata hivyo hela ya bodi tunapata after 2 weeks baada ya kufungua chuo ambayo ni trh 25. So mpunga unaiingia 2weeks after 25 unatakiwa ujipange ndugu.
    Kuhusu vyeti ni huwa wanaviangalia tu thn wanakupa hapo hapo.
     
  15. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Nakushukuru kwa maelezo yako mkuu
     
  16. I

    Ibrashinto Senior Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa sijui kwenye kulipa ada itakuaje apa kweli milioni itapatikana kwa fasta fasta kweli? Maada ada kama ni ivyo nusu ni laki 6 ukijumlisha administrative fee laki 8 na ushee aya tuje hostel au kupangaa jaman bila milion moja apa chuo kitakuwa kichungu eeeh Mungu utuhurumie wafungue macho Heslb
     
  17. siansakala

    siansakala Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mchaga au????
     
  18. h

    handboy Senior Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole members wa saut
     
  19. A

    Apex JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da wakuu wa saut polen sana,vumilien 2one mambo yatakuweje,helsb ni wazur kwa jina na wachungu wa matendo,2tawasubir mpaka kieleweke.
     
Loading...