Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa pwani na wa bara, wapi ni wataalamu wa majamboz kitandani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 6, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Baghosha na bhakima, napenda kujua kati ya watu wa bara na wa pwani wepi ni wataalam zaidi kwenye uwanja wa sita kwa sita?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wa pwani wana mapenzi ya kiwiziwizi. Zanzibar unakuta demu bikira kumbe nyuma kaharibika vibaya, Tanga wanajidai wanajua sana handling na vitu kama hivyo, ukigeuka tu anaenda kugongwa na muuza genge.
    bora mapenzi ya kikurya, mke asipopigwa anaona upendo umepungua
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wamakonde:whoo:
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wamakonde wanajua kukatika tu, tena anakuuliza unataka spidi ya baichikeli au teleni?
     
  5. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bro hapa jibu unalo. Kitu kimoja cha msingi ni kuwa wa Pwani wake kwa waume wanafundisha jinsi ya kuwajibika. Bahati mbaya huko bara kuwajibika utajiju......... Kwa mantiki hiyo hawa wenzete wa Kikwele (and related kinship) hawajambo! Ndiyo hali halisi ya mambo.
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachaga!!!!lol:redfaces:
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapa ngoma droo bwana wanyamwezi, wangoni, wayao nk. Ila wapwani sababu ni wavivu wa kufanya kazi wanakuwa busy na ngono tu wanajua lakini hata wa bara wapo kama hizo kabila nilizotaja
     
  8. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wachagga nadhani wanaweza kuwa kwenye Category ya vimeo!:eek:
     
  9. D

    Dick JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo njomba chawachawa!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kimeo tena jamani taratibu aisee
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wachaga awajui kukatika wanakaa kama mizoga tu wazembe wazembe sana.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Maneno mengi mpunguze ukali aaakkk unatukana live bila chenga?
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    let me look only do u allow me????:nerd::A S-frusty2:
     
  14. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mwaga mambo mamaa ya Kiarabu
     
  15. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hivi Wachaga na wamakonde wepi watamu?
     
  16. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NGOSHA jaribu wote uone yupi ni mtaalam kati ya hao!!!!

     
  17. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mbona ndio wanaongoza kwa kuvunja ndoa? chunguza utaona,mama mmoja watoto watano kila mmoja na babaake!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Da Pretty
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Itabidi niweke bandiko hapa JF kuwa nataka toto la kizenji kwa ajili ya majaribio na utafiti wa utamu
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Da Pretty wewe ni mchaga?
     
Loading...