Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa mkwawa complex tujikumbushe makanyagio

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TWIZAMALLYA, Mar 21, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnakumbuka makanyagio vizuri,maana ni sehemu ambayo watu wengi tulikuwa tunapata mahitaji yetu mengi,hasa vitumbua kwa wale waliokuwa wanatoka kwenye familia zilizo na uwezo.

    Ulanzi kwa sana siku za Disco.mnakumbuka hiyo? Mnamkumbuka chuwa mpishi?
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika shule ambazo nimesoma na kuenjoy maisha basi ilikua ni mkwawa lol!

    Hakuna msosi ulikuwa unaninyima usingizi km wa kwa BABA NUSA kule mjini,
    Wali wa makanyagio uliokuwa mtamu ila baada ya mda mchache njaa inauma!

    Kitu ulanzi bana nilikuaga hata siujui nikaujulia mkwawa,

    Bila kusahau raha ya wadada kuogea nje kwenye vibaraza vya bwenini lol!
     
  3. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unanikumbusha mbali sana,jamaa angu mmoja alikuwa anapenda kutembelea bweni la kike MAGEMBE EAST na WEST. Sikujua anafuatilia nini hasa maana hata girlfriend hakuwa naye kule. Baadaye tukagundua alikuwa anapita kuangalia mabinti waliokuwa wanaoga.

     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    @ Wifi Canta uko juu, lol...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sio wali wa pale Ilala kwa yule bibi? Afu vinyama vilaini sijui vilikuwa vya Wow wow wow.

    Mmmh, maandazi ya Iringa bana, wanaumulia ulanzi baada ya dk 3 unasinzia kama mwehu lol.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wali wa kwa mama Wile kule ilala...
    Maandazi ya kwa Chua (nasikia yalikuwa yanaumuliwa kwa ulanzi), Nelkon (R.I.P)
    Bweni langu Lumumba West na mwalimu wa bweni Mwalituke.
    Hakuna sehemu niliyoinjoi maisha kama Mkwawa..........
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    ha ha ha aaah!! Yale maandazi kwa kweli yalikuwa yanatuumiza, unakula moja tu unashiba balaa na baada ya muda ni full usingizi....
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Nasikia Chuwa ni dereva teksi hivi sasa...
     
  9. k

    kaeso JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Laifu la pale complex halina mfano, nakumbuka namna tulivyokuwa tunainjoi outing day!
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mi sikusoma pale,but kila siku jioni nilikuwa nazamia msosi messi nagonga bila kutambuliwa watu walijua nami mwanafunzi wa pale kisha huyoooooooo Ilala,real was funny that place wadada na zile skirt zao nyeusi
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtivila ndio ilikuwa center ya Ulanzi, bt hivi sasa wanachuo wa pale mahali ni matozi balaa...
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kasimu nimekupenda gafla kwa hilo jina lamwisho... Dondokea PM bathi
     
  13. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Haaahaaa! I wish....
     
  14. p

    papillon Senior Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Da yale maini sijui babanusa alikuwa hapati hasara au ndo tulikula vi mbwa
     
  15. p

    papillon Senior Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Twiza pale shaban west kulikuwa na choo kinaitwa open roof unakata gogo watu wanaokwenda makanyagio wanakuona hakina kuta ni matundu tu. Av enjoyed my stay @ complex
     
  16. S

    Skype JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kaka naomba kuweka sawa ule mtaa unaitwa MTWIVILA na siyo mtivila, ukiwa unatokea mkwawa kuelekea kihesa waweza pitia hapo kama ukiona kuzungukia taun uzush.
    Kwa kweli makanyagio napakubali kwa wajasiliamali maana hivi majuz nilipita pale nikakuta maduka mengi na nyumba zenye standard flan zimejengwa ila mainly kwa ajili ya kupangisha wanachuo mfano kuna jengo sasa hivi linaitwa BIGBROTHER.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Halafu wale mliosoma Mkwawa mkachukue watoto wenu kule Makanyagio...
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wambie
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Heeee heeeee1
    Juu ya nn wifi lol!

    Kwan na ww ulusomaga pale?
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haki ya nani yale maini nahisi yalikua ya mbwa,mtu gani anajaza kiasi kile alafu bei ndio mmh!nahisi nilulaga ya mbwa aisee!
     
Loading...