Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa mazengo complex mpoooooooooo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nelly nely, Mar 26, 2012.

  1. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wenzetu wa Tosa na Mkwawa wamekumbukana,furaha iliyoje!vp wa Mazengo tupo?au niko peke yangu?namkumbuka Tembo,Mgohamwende,Mgalula,Unyama unyama,Malima,Mushumbuzi(alikuwa hatumii bakora,ye makofi tu),Ishengoma,.......nakumbuka kuwadhulumu wauza maandazi........kwa Kweka dukani....dah!..............eti siku hizi ni St. John!!!
     
Loading...