Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wa mabondeni leo kama jana!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CHAI CHUNGU, Feb 21, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    haya tena wandugu,leo tena anga imechafuka wingu zito.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo????
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Thanx kwa update!
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wapi huko limechafuka, Mabwepande? Nipo maeneo ya Ubungo, the sky is just clear!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafasi za kazi za mabondeni au?
     
  6. h

    hiakaman Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uhusiano gani kati ya hili jukwaa la kazi na mvua? Au unataka kuzungumzia vibarua vinavyotokea kukiwa na mafuriko? kama vip wafuate wenzako kwenye majukwaa ya siasa n.k
     
  7. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mtoa mada alitaka kuwajulisha wale jamaa zangu wa mtaani wasubiri mvua inyeshe na maji yaje barabarani halafu waanze kazi ya kuvusha watu..... nafikiri that was the logic behind
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ukitaka kujua ubaya wa mafuriko nenda mabwepande
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    ?????????????????
     
Loading...