Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa kumtolea hamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Dec 10, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwa vile wapo distance relationship jamaa ameambiwa na girlfriend wake kwamba amtafute wa kumpoozea hamu,
    halafu na huyo girl yeye pale akiwa na hamu atakuwa na mtu wa kumtuliza hamu,ila malengo yao na future zibaki pale pale.
    Jamaa ananiomba ushauri maana hakutegemea kuambiwa hivo na isitoshe wametoka mbali na huyo girl na wamefanya mengu
    mengi pamoja.
    sasa ushauri gani hapo unaofaa wa wa kumshauri?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ushauri gani anataka?
    Ishu ni akubali kama ataweza au akatae kama hawezi.Hamna cha kushauri hapo. . . ni kiasi tu cha kufanya maamuzi.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    waache hao tineja wapitie vipindi vyao, unataka waruke steji waje wafanya hayo uzeeni?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kumbe kuna maalum wa kutolea hamu ....halafu kuna wengine ndo moyo wako unauweka huko?

    nilifikiri wa kutolea hamu ni wale 'wanaojiuza' au????
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dunia imeharibika sasa.naona hatuthamini tena miili yetu ilimradi turidhishe matakwa ya mwili...where is the commitment to the one you love?
     
  6. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo. Kwa vile natumia simu ningewapa link ya Open r'ship
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    akisema hawezi we unadhani yule ataacha kumtafuta wa kumtolea hamu?
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    akikataa we unadhani yule ataacha kutoa hamu kwingine?
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ila wasije kufa kwa presha
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Teens always they hav issues, let them deal with their issues their own way, wakipass then watafika mbali kwenye mahusiano yao.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kukataa maana yake awe tayari kuvunja huo uhusiano ikibidi. Yani mwenzake akikomalia kuwa na wa pembeni na yeye hilo haliwezi waagane.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    usikute anaogopa magonjwa kutoka kwa hao wanajiuza ndo mana anataka maalum wa kutolea hamu
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo open relationship ndo huwa sielewi,ukiwa open si ina mana unauhuru wa kusaliti mda wowote
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ila kwa aliyekua kiakili mi nadhani anatakiwa kuvunja hiyo relationship mana mpaka aambiwe hivo lazima kuna
    reason behind
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    but ujue inawakeep serious
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana nikashangaa anaomba ushauri.
    Ni kiasi tu cha kujipima na kuona kama anakubaliana na hiyo hali au la.Alafu ukute mwenzake tayari alishaanza kujiridhisha zamani, . . .mahusiano yana kazi haya.
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ni tamaa za mwili mkuu
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mi nikiambiwa hivo najua kuwa alishakuwa na mwingine kwahiyo anataka usishtuke siku ukigundua ana mwingine
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ye akae akijua kuwa mwenzie adi amefikia kusema hayo, ana mtoa hamu teyari. Na hiyo ni kama taarifa tu jamaa anapewa if anaweza kuvumilia. In short akufukuzae hakwambii toka, ni wewe na akili yako tuu!
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mpaka mtu akuambie hvo ujue amekuchoka
     
Loading...