Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa kina Dada mkoje ?????????????????????????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kalunguine, Jan 7, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Spendezwi na tabia ya kina dada zetu kila. wanapoona kamzimia mvulana na wanadet mkate wanakula. Lakini wakiona hakuna dalili za ndoa WANAJISHIKISHA MIMBA hivi nikwann. Hasa wanapoona kijana ana mwelekeo flani wa kimaisha (mzuri) Ni kwann hii hutokea?
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wapo wanaofanya hivyo..ni kwasababu walishindwa kusoma alama za nyakati hapo mwanzoni so anaamua kufanya hivyo kujijengea uaminifu kuwa ndoa itakuja tu baada ya kichanga hicho kuzaliwa,ila kuna wanaume makauzu...atamwambia tu black n white kuwa mtoto nitalea lakini kuoana hapana...

    Kulazimisha ndoa kunazaa matatizo mengi ikiwemo kusalitiwa,kutelekezwa na kupigwa tu bila sababu za msingi na mengineyo...
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kuna wadada wengine wanaona umri umesogea sana..afanyeje? Analazimisha ndoa ili atlist aweke record kuwa aliwahi kuolewa..
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo zao bana,duuh,mimba atapata,utajulikana kwa ndugu jamaa na marafiki,halafu ukute wewe hata rafiki zako hawamjui.Bora umwambie mapema,siowi hivi karibuni,mpaka after some years.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama hutaki vyote hivyo.....hata mkate usile!! Btw, we unashindwa nini kuicover hiyo flash yako ili kuzuia virus??
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hii mbaya sana aisee!!! Ila kuna kitu najiuliza, je wanaume hawawezi kufanya kitu kuliepuka hilo hasa kama hawana mpango wa kumuoa mhusika??
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa waliokutwa na hayo japo ni kama huwa mnajitakia, we kama unajua huma mpango wa kuoana nae kwa nini unakubali mnakula mkate bila dawa?
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    abstain from sex ili kuepuka maumivu yasiyotarajiwa, simple and clear
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama mimba hamuitaki tumieni condom
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    We mwanaume gani usiyejua ukienda dry unatengeneza possibility za kuleta kiumbe? Hamna lolote, kama mnapenda mkate basi mjue unashibisha!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huwa mnayataka wenyewe,unakuta mnamganda mtu miaka huku hakuna dalili ya ndoa,hapo hapo hamtumii condom,mnataka ukishamchakaza ndio utafute mke,alafu yy aende kwa nani,ndio maana wafanya hivyo!km hamtaki tumien kinga wakati wote!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Mh!Aisee!Wadada nawaangalia tu na michango yenu!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo muwe mnaelezana nia zenu tangu mwanzo ili kama haziendani kila mtu aondoke zake. Sio unajiweka mtegoni mwenyewe na kuanza kulalamika "ohh alijishikisha mimba" huku dada nae analalamika "kanipotezea muda". Kuwa muwazi kwa faida yako binafsi.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Binti anakuwa king'ang'anizi ile mbaya ndg zanguni. Na unamwambia kuwa hautegemei kuoa leo wala kesho. Anakujibu mi ntakusubiri mpaka ukiwa tayari. Akiona taaa nyekundu inawaka bac anakushawishi mara tarati mkate huo unaanzwa kumegwa kwa kuliwa. wakati huo zana hata unakumbuka si unajua tena ile kitu. nani asiyejua kati yetu. Au mnaongea ushabiki anayepinga abishe tuone kama hajawa JIWE LA CHUMVI
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Izo ndio outcome za io kula kavu ndugu, wala hutakiwa kumlaumu huyo dada alipitiwa na utamu kama ww ulivyopitiwa. hudumia 2 mimba ndugu yangu. aftol itakuwa mlipangwa 2 uzae nae huyu. io ki2 imehapen 4 reason wala usijivue gamba.
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hlf ukianglia thread nyingi wanaobrowes guests ni wengi kuliko memba. Aiseee mjisajili jamani mawazo yenu yanatakiwa. Kama nilivyofanya mi mwenzenu jana. Nilikuwa kazi ni kupita tu.
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aahhh Obsesd ushanirushia mpira. Haya mambo ndiyo yaliyopo kwenye jamii kwa sasa so lazima tuyaweke tuyajadili kama vijana. Ok inaweza kuwa kwangu, kwako na kwa yule ila tuyafahamu kuwa ni matatizo na sio changamoto kama wanasiasa
     
Loading...