Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa JF tulikomboe taifa kwani CCM sio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tikatika, Apr 2, 2012.

  1. t

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,036
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    ndugu wana jf ni miaka 50 ccm imefauru kuweka ujinga vichwani mwa WA Tz! kwa sababu zifuatazo.
    1. Hakuna walicho kifanya kwa miaka yote na bado tunawachagua.
    2.wamefanya ufisad WA waz na bado tunawachagua!
    3. Hakuna maji , umeme , elimu , haki na nk na bado tunawachagua!
    Na ww ongeza mengine.
    Nini kifanyike ;
    Wana CDM NA WA TZ WA KWELI YAAN WAZALENDO tuanze kusambaza elimu ya uraia kwa miaka hii 3 , kufika 2015 wengi wawe wamejua haki zao sio kama sasa wajinga wengi mno ! Hebu fikiri hii
    M2 anaona ni DHAMBI kubadili chama akilinganisha na DINI! Et kimenilea!
    Hongelen wana arumeru kwa kupevuka.
     
Loading...