Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa-irani wanajiskia vibaya,wanaona wanachafuliwa na RA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Apr 24, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afisa mmoja katika ofisi za ubalozi za Iran amewahi bainisha kuwa wa-iran (Washiraz) wamekuwa na mahusiano mazuri na watanzania toka karne 9. Amesema washiraz walishiriki katika kuikomboa Zanzibar ( kumbuka muunganiko wa waafrika na washiraz - Afro Shiraz Party).

    Anasema mshiraz huyu RA anawaweka pabaya akichafua historia yao nzuri katika upwa wote wa Afrika Mashariki. Afisa huyo anasema ufisadi wa RA unawaumiza vichwa saana.

    Lakini mie,binafsi, najua kuwa hata waburushi wa Mbeya ( Igulusi, Ubaruku, Rujewa na Usangu kwa jumla) kwamba nao wana asili ya Iran. Na mauaji ya Polisi kwa raia wasionahatia huko Ubaruku mara zote huanzishwa na mburushi mmoja hapo. Mburushi huyu ameiweka serikali yote ya mkoa mfukoni mwake.

    Hawa wachache wasichafue taswira nzima ya washiraz, washughulikiwe ili wajirekebishe.
     
Loading...