Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa deme wa Tanzania!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MINOR THREAT, Jul 17, 2010.

?

Waschana wa Tz ni wa namna gani?

  1. *

    sincere, honest, faithful, trustworthy

    34.6%
  2. *

    Can be unfaithful, money-attracted, untrustable!

    69.2%
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    MINOR THREAT Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo Vipi! hii ni post ya kwanza kutoKea mimi. anyway, natoka france lakini na ishi dar kuanzia januari. kufika hapa niliona wa deme wenyu ni warembo sana! nataka kupata deme nzuri kumuita mwangu. lakini marafiki wangu mawili wakona opinions tofauti. wa kwanza alisema wa shosti wa Tz, or at least most of them, wana penda hella na ni ma golddiggers. alisema kwa hivyo wata vutiwa kwa mimi sababu mi ni mwarabu! hule rafiki mwingine anasema wademe hapa ni wazuri na ni sincere sana, yaani ukiingia relationship na Wao, watakupa yoyote kwa relationship. sijui kuamini nani? sasa as a general question na muliza waTanzania, nani kwa marafiki wangu wako correct? tafadhali semehe kiswahili changu! nilikuwa hapa kwa miezi sita tu, bado najifunza!
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe unataka demu gani? wa kuoa au unataka umchezee tu uishie? Hata hivyo una miezi sita tu tayari ushaanza kutaka demu, ulikotoka hukuwa naye? Fafanua vizuri! Ili tunapokusaidia tujue kabisa unataka demu wa Tz kwa ajili ya nini? Maana isijekuwa kuwaharibu tu dada zetu halafu unaishia.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unauliza ndevu kwa osama???
    unategemea tutajisema hapa ,sie wasichana wa Tz ni magold diggers??? mweh!:twitch::twitch:
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie nahisi wewe ni mkenya umekuja kuleta fujo kama kawaida yenu! :mad:
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe bana, mbona hizo tabia na sifa bainishi zipo kwa watu wote bila kujali wanatokea wapi? Hizo ni sifa bainishi (traits) za kibinadamu. Mimi nimebahatika kusoma na kuishi na watu wa kutoka kila pembe ya dunia kuanzia Nepal, Peru, Albania, Armenia, Uingereza, Mauritania na kwingineko na nilichoona na kujifunza ni kuwa sisi kama binadamu kitabia kwa ujumla hatuna tofauti sana. Na hapa nazungumzia tabia kama kusema uongo, ulafi, kupenda hela na vitu vya gharama kubwa, kupenda matanuzi, na mengineyo kama hayo.

    Sasa hii ya kuja na kusema kwamba mademu wa Kitanzania wako hivi au wako vile wakati hizo tabia ziko hata kwa watu wa mataifa mengine si haki (not fair). Cha kuzingatia wewe tafuta wako anayekufaa na unaweza ukampata sehemu yoyote ile hapa duniani. Si lazima iwe Tanzania au Ufaransa. Mambo ya stereotypes achana nayo. Ku stereotype watu ni ujinga.
     
  6. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe sio minor threat we ni major crisis nenda pale jolly club utapata wa deme wazuri sana,wakarimu ambao unaweza kuoa na kurudi nae France na kuishi vizuri sana.Kama pale hujaona wakukufaa jaribu Q-bar utafanikiwa tu.
     
  7. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    utapata mwenye tabia kama zako
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huna lolote-tabia ni ya mtu binafsi-wer unataka muaminifu je wewe ni muaminifu? Tabia zipo kila nchi-nimetembelea nchi mabalimbali na bora tz maana nyie ndo mnaoa kila mnapokwenda hata kama ni for one week. Stop behaving liker a child, dicide what yuo want and to be able to change it in the way u want. Ila usiwe unatafuta wa kululiwaza.
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    wanapenda vyote watakupa kila kitu ukiwa na mshiko wa kutosha,vilevile hadi mtandao wa tigo utakuwa connected lakini ukumbuke ukiishiwa nao wanaanza so inabidi uwe mwangalifu usikaukiwe.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wasichana wa Tanzania hawana tabia ya tofauti saana na wale wa nchi nyingine za dunia hii...!...Maana tukikuelekeza utatulaumu baadaye, wewe kama unahela za kuchezea nenda kawowe mtaelewana hukohuko!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah u r right on the money..

    Hili litakuwa nyang'au tu limekuja kutibua hali ya hewa. Wanatka kuhamishia ushenzi wao wa mashada huku.
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    usitake kutuyeyusha wewe.....yaani umetoka france ukaona hii ndio website ya kuuliza huo utumbo wako??watavutiwa na wewe kisa mwarabu??
    miezi sita yote hujapata jibu??
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    france kitu gani? anazani akisema katoka France ndio atapapatikiwa...watu wanatoka Mars na bado wanatongoza wanakataliwa....kaona akisema ni mwarabu ndio ishu....aende kwao huko Mombasa ndio atapata......pum*#%fu zake
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Punguza jazba Preta naona ushauri wa DDD utamfaa huyu pale Jolly au Q-bar atapata mke mwema wa matarajio yake.
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyu kaja kutuboa wanawake wa tz,
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh pole sana
    mademu wa kibongo ni kama mademu wa parisi tu wengine ni wabaya na wengine wazuri kitabia
    u cant generalize like tz thy r golldgers n paris chks r trustful nooooooooooo its individual matta ma dia boy what u have to do is to b carfull in collecting if nt picking!!!!!!!!
    bt wa dadaz wa tz ni wa gud sema unantisha kitu kimoja jaman UMESEMA WEWE NI MWARABU???????????/ apo sasa ndo penye utata hahaha m jokng:A S tongue:!!!!!!!
    ol da best in ya process!!!!!!!!!!!
    thjanks n guday all
    stay blesed.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya kutafuta mademu ndo unataka sie tukupe advice ..
    Hapa sina la kusema .
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ma deme sio duh. yaani mi hapa nimecheka hadi basi. LOL
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    :sick::lie::argue::embarrassed1::A S-confused1:

    Kadanganye watoto wenzio. Mtu aliyetoka France kashajua mpaka mashosti?
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heee wa kwetu bila shaka ulikunywa kiloriti sio bure
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...