Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa dada na dawa ya kurudisha heshima

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Oct 12, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii kitu sasa hivi imeshika kasi sana.

    Wadada wengi sasa hivi wanachangamkia dawa wao wanaita ni ya kurudisha heshima. Ni dawa za kurudisha uke na kuufanya uwe mdogo mtindo wa bikra. Zamani tulizoea kusikia dada anakamulia ndimu au limao lakini siku hizi tofauti kabisa.

    Jana nilikuwa nimepozi na jamaa angu najua anafanya biashara ya vipodozi nilikuwa sijui kama anauza na dawa za kurudisha heshima, alikuwa anaongea na dada mmoja kuhusu dawa za kurudisha heshima mm nilikuwa sijawaelewa baadae nikapewa shule na jamaa akanambia sasa hivi anapiga sana dili hizo dawa zipo katika mfumo wa sabuni wao wanaita shabu dada akisafishia uke basi unarudi katika hali ya ubikra akikutana na mwanaume huyo mwanaume anakuta mnato na jamaa anaweza fika bei kabisa ya kuweka ndani awe anapika na kupakua.

    Madhara ya hii dawa ya kurudisha heshima.

    Kama mjuavyo hakuna kitu kizuri kisicho kuwa na madhara. Madhara ya hizi dawa za kurudisha heshima ni kubwa kuliko faida ya kumburudisha mwanaume, mdada akisha anza kutumia basi uke wake unakuwa na maji maji mengi sana yule dada aliye kuwa analonga na jamaa angu alisema anashuhudia wadada wengine wanalazimika kuvaa pedi kutokana na maji maji kutoka ukeni.

    Pili utamu wa uke unapungua unakuwa katika hali isiyokuwa ya kawaida kutokana na kuwa na maji maji mengi mfano mdada akionana na mwanaume kwa siku ya kwanza huyo mwanaume anaweza hisi umetoka kufanywa ndo ukaenda kwake kutokana na uke kulegea.

    Katika hali hiyo inamfanya mdada aendelee kutumia hizo sabuni kurudisha uke katika hali ya mnato.

    Sishauri wa dada mtumie dawa ya kurudisha heshima wengi wanaachika kimya kimya baada ya mwanaume kuona uke hauna mvuto upo ndembe ndembe.

    Nawakilisha.
     
  2. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm napenda yenye maji lakini hiyo hapana
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inakuwa chapa chapa hata radha inapotea kabisa
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mpwa umekuwa mtaalam wa Jadi toka Naijeria?
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mweeee!tumefikia hapo?sikujua asante kwa taarifa mkuu!
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwahiyo watu wataendelea kuuziwa mbuzi kwenye gunia tu, ukimuona unaona mbuzi kweli siku ya kuchinja unagundua ni jibwa na ushanunua haha haa inabidi ujifanye mhehe ujilie jibwa lako wakikuuliza unawaambia mbuzi wa kichina teheeeee
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii thread itahamishiwa jukwaa la wakubwa hivi punde.

    Fidel bana.....................

    Unayajua sana haya mambo ya manzese darajani mimi simo
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Poleni,
    kule kwetu ukiolewa ukakutwa bikra unarudishwa kwenu, tena unapandishwa Punda kila mtu anajua yalokusibu!
    Coz huna experience ya kutoa huduma
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kha! Sasa wachina watatuaribia raza za kila kitu mana dah! Yan hata uke unatengenezwa kwel kaz ipo
     
  10. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mama D umenichekesha kweli kweli
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    neh!chei kisa
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Fidel sio mpya tofauti ni kwamba siku hizi haya mambo yapo hadharani hali zamani ilikua mwenye uwezo wa kusikia hilo ni Mwanamke tu! tena aloolewa au kachezeshwa unyago (thou sio zoote)
     
  13. f

    furahi JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo shabu naifahamu ni jiwe fulani lililosagwa na hutumika sana maeneo ya pwani kusafisha maji ya visima. ukiweka kwenye maji machafu yanatuwama vizuri sana. pia hutumika kutoa weusi kwenye kwapa. It has a verry irritating chemical ukiweka kwenye ngozi. now u can immagine ikiingia ukeni inakuwaje. Wanawake tunahangaika sana na hii miili bila kujua madhara ya baadaye ya vitu tunavyotumia. Ni kweli unapoweka hii kitu inakuwa kama inayeyusha utelezi ulio katika kuta za uzazi thats why mwanamke anakuwa anavuja sana. Baada ya hapo ni kuharibikiwa tu na viungo vyako vya uzazi alivyokupa Mungu.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Dah hii kali jamani.
    Unaona kitu kimebana kumbe imefanyiwa modification lol
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mchininga anacheza na spaa sasa ameanza na za binadamu tutakoma
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    mnh...................ushauri gani ssa huu???
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mama D bwana,yani umenichekesha sana!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijaona umuhimu wa kurudisha bikra kiasi cha kufikia kuhangaika hivyo! Kama kutoka ndo ishatoka sasa nashangaa watu kujitakia matatizo kiasi cha kugeuka chemichemi!! Simkatazi mtu ila kama matokeo yenyewe ndo hayo, nawapa pole kwakweli! Anwayz, wao watumiaji ndo wanajua faida waipatayo!
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    BABU Mjukuu wako wa Tuition anakusalimia, kwa heshima na taadhima
     
  20. N

    Natalie Senior Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh, wapi huko!, si ujuzi mwenyewe amfundishe mkewe.
     
Loading...