Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wa arusha mpo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Don Mangi, Sep 13, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimekanyaga hii ardhi hapa nategemea makamanda wangu mnao ishi huku mnipokee, kikao kitakua pale kwa mromboo. . .msiwe kama wa moshi walivyonichomesha mahindi nikapata hasira nikawachomea ndafu ya ng'ombe wanaila muda si mrefu hapo uwanja wa mashujaa.
     
Loading...