Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa akina mama wote duniani... nikweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jan 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nasikia akina mama wote duniani hawajui kutofautisha ukweli na uongo hasa pale anapokuwa anatongozwa!!hata angekuwa ba PhD!anaweza akatongozwa na mubeba kago shimoni kariakoo kwa uongo mdogo!jamani naomba mnidhirishie kwakujikumbusha ulivyotongozwa na mwanandani wako jinsi alivyokupiga kamba ukajikuta umedondokea pua!
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Hakuna lolote, wanaamua kwa utashi, hasa pale wanapokuwa desperate kutaka mahusiano. Kwa mfano wanaume wengi huogopa kuwatokea wamama wenye PhD. Ikatokea mbabaishaji mmoja kamtokea mama anajiingiza moja kwa moja kani anajua nafasi hiyo ni adimu. Sio kwa kudanganywa.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    duuuuuhh hii kitu mie siwezi kukataa compliantly...

    kuna wanume wajanja sana hapa duniani..
    sio waongeaji sana ..
    wala hata hawana maringo
    yaani anafany uchunguzi wewe ukoje na unataka nini..
    mmhhhhh
    huu mtego mbaya sana..

    mie ntakuwa wa kwanza ku admit nimewahi kutogonzwa na kijana ambae hana mbele wala nyuma..
    uzuri nilifanya utafiti kabla hatukwenda kwenye 2nd date ..lol

    lakini kuna wale wanaokuja na maneno ya kihuni " hao tunawajua hata hawaanza kutapika mamneno" lol
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    <br />
    Haujasema je mlidate??au ilikuwaje?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa ulivyouliza swali lako jibu ni Si kweli!Nikilichachua kua baadhi au wanawake wengi ni kweli!Mwenye nimeshuhudia juzi tu...Mwanaume mwenye mke..hawana matatizo kwenye ndoa yake..kakutana na binti siku ya kwanza hata hawakuongea akataka kumuona tena kesho yake!Walivyokutana siku ya pili akamwambia msichana kampenda sana na akisema ndio atamvisha pete ya uchumba siku inayofuata alafu amwache mke wake!Mdada kaamini!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kutongozwa ndio nini?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kushawishiwa kufanya ngono namtu uliyekutana naye mara yakwanza yawezekana unamjua au umji lakini ukikutana naye anakuambia maneno yenye hekima nawewe unaridhika na hamasa zake mwenyewe unaongoza nyumba yakulala wageni naunatoa pant yako bilakulazimishwa unabangua amriya sita! Hapo ndiyo neno kutongoza linakuwa limekamilika!nadhani tupo pamoja.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    mmhh tulienda out kwa dinner..
    tukaongea kijana mtanashati sana..
    yaani kila kitu ambacho ninachotaka anakijua
    maneno yote matamu ninayotaka kusikia kayasema..
    mmmhh nikajisemea nimepata mume hahahah lol

    kumbe jamaa aliingia kwenye facebook kafanya utafit wa kutosha kuhusu mie..
    halafu kaanza kuniingia kilaaini..

    kwa sababu tulidhani hii itakuwa kitu cha kudumu kwa hiyo hakuja kwangu wala sikwenda kwakweke hiyo siku ya kwanza..
    usiku huo mie mawazo kibao na furaha tele..

    nika ingia facebook kumu add as a friend ili nisome kidogo kuhu yeye..
    nikakutana na mtu ambae namjua ambae alikuwa mmoja wa rafiki zake..

    nikaanza kumuuliza maswali kuhusu huyo jamaa..
    duuuhhh majibu kidogo nihame dunia..
    yaani namtunuku PHD ya UONGO...

    siku ya pili kanipigia nikamweleza wazi wazi ..
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama nisiposhawishika kufanya mapenzi inakuwa sio kutongozwa?
    Kutongozwa ikamilike lazima iwe siku hiyo hiyo au?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Umri wako tafadhali!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimesahau.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    ukikumbuka ni pm
     
  13. Sware

    Sware Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mmh kuna ka ukweli kidogo ndani yake!
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo Sware.
     
  15. Sware

    Sware Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Poa Ama!za kwako?
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Poa tu, ulipotea kidogo nafurahi kukusoma tena.
     
  17. Sware

    Sware Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nipo sana mishemishe tu wangu! hata mimi nimefurahi kukusikia tena!mzima lakini?
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi mzima sana. Karibu Jukwaa la siasa.
     
  19. Sware

    Sware Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asante sana!nishakaribia..:smile-big:
     
  20. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HAPO PEUSI TII... Umegonga penyewe.

    Kwa mwanzisha mada, wanawake kudanganywa kimapenzi, hakuna tofauti na wanaume wanavyodanganywa na waganga wa kienyeji.
    Ni kiasi cha kucheza na saikoloji ya " mteja" kujua angependa kusikia nini kisha unampa ile kitu roho inataka.

    Mwaume unapoambiwa kaleta kiungo cha albino nawe unaenda kuleta..ina maana akili yako haioni kuwa hakuna uhusiano wowte kati ya kiungo cha binadamu na cheo au utajiri? Wengine ni wasomi wazuri tena wa baiolojia na kemia na bado hawawezi kuona ukweli!
     
Loading...