Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

W. Ngeleja noma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Apr 7, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii jeuri na pesa anapata wapi? ni muda sasa wakazi wa jimbo la sengelema... hawapati haki yao ya kupata habari kwa njia ya magazeti yote yenye taarifa mbaya( yenye haki na ukweli) ya ngereja kwani ata radio/tv weng wao hawanaaa , kinachofanyika ununuliwa yanapofika mwanza mjini kabla ya kuvuka to sengerema.... ok mungu bariki tanzania, na wasukuma kwa kukosa haki yao.
    Nawasirisha....
     
Loading...