Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

W.J.Malecela ungetusaidia katika hili!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CAMARADERIE, Apr 16, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa nini unakimbilia siasa?

    Nimesoma profile yako na kukuta wewe u mtaalamu wa mambo ya sukari.........kwa nini unaikimbia hii fani yako? Suala la sukari linaumiza vichwa vya watanzania na serikali pia. Tafadhali rejea shambani tulime miwa!
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ameishaona kupitia kwa mzee na step mother kuwa hiyo ndio njia ya mkato to riches!! Fedha bila jasho ;EPA etc.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sijui anaelewa maana ya hii picha ya PAPA BEAR,MAMA BEAR na BABY BEAR

    [​IMG]
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    saisa inalipa bwana kuliko kitu kingine chchote nchi hii!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    It couldnt have been posted better
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hahahaa......they are all very POWER FOOLS....oops powerful
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata kama siasa inalipa ni kwa kitambo kidogo tu,mngemshauri kama ana usafi japo kidogo atafute kazi nyingine.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Thats it..........unasomea utaalamu amabao huji kuutumia kwa nini hakwenda kusoma Kivukoni Front?
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia bungeni hakuna sukari? Huko ndiko mambo ya sukari yalikolala. Anaweza teuliwa kuwa waziri wa sukari na chumvi.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yaleyale ya megawati na Ngeleja
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Angejipanga kurudisha kiti cha papa pale mtera. Hawana tena kiti.
     
Loading...